GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์ วันพุธที่ 3 สิงหาคม 2554

บุคคลทั่วไป · 13 · 5011

highter0

• บุคคลทั่วไป
ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำสัปดาห์ วันพุธที่ 3 สิงหาคม 2554

ทางทีมงานจะปิดเซิฟเวอร์เป็นเวลา 1 ชม. ในช่วงเวลา 10.00 -11.00น.

เพื่อทำการปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

ทีมงาน Super pea

• Jr. Member
  • **
  • NEVERDIE อยุธยา
#038สงสัยต้องมีเลื่อนปรับปรุงอีกแน่เลย g#011
ถูกสอนให้โง่งมงาย

vanikasik

• Newbie
  • *
จีครับ แก้เทียนให้ด้วยครับ มองดาร์กี้ไม่เห็นอะครับ ส่วนเทรผ่านก็ไม่โดนสลาย เห็นแต่แอส มันไม่ตรงเลยนิ รบกวนดูนิดนึงครับ ขอบคุณครับ

vanikasik

• Newbie
  • *
อีกอย่างครับ ผ้าคลุมผลึกอะครับ  แพงก็แพง แล้วพอหามามันไม่ฟื้นเลยอะครับ ตามที่บอกรายละเอียด ต้องนั่งอย่างเดียวเลย แล้วมีค่าไรครับ เวลาตีกะมอนอยู่ ปางตายเลยครับ ขาดอาหารแย่เลย ควรจะฟื้นเวลาเราตีมอนอยู่นะครับ เอาไปฝึกซีแอส แปปเดียว ตายยยยยยยยย งงครับ รบกวนดูด้วยครับ

XCME

• Newbie
  • *
 woon_huh woon_huh  วันแม่ ไปไหนหว่า มาช้าจัง  woon_huh woon_huh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2011, 10:23:27 โดย XCME »

l2eAL เซิฟเวอร์สวรรค์

• Newbie
  • *
  • poljay
อย่าปิดนานเน้อ เค้าอยากเร่น..!!  g#006  g#006
เราต่อยไม่หนัก .. แต่เราต่อยไม่หยุด  !!

TAMA

• Sr. Member