GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ความจริงของพลังโจมตีสุดแรงเกิด @!!!

`เพียงรัก ♥ `

• รักฉันมั้ยคะ ♥ ? `
  • Jr. Member
  • **
ครับผม บูมเองนะ ก็ อยากบอกดังๆว่า ขอโทษ จริงๆเพราะที่ผ่านมา เน้น และ เถียงว่าไม่ได้ชื่อนั้น เพราะ คิดว่ามันบานปลาย แต่ยังไง ผมก็ขอขอบคุณ ที่ให้อภัยผมเสมอ มา หวังว่าต่อจากนี้ผม จะทำตัวให้ดีกว่าเดิม

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ก็แค่นี้แหละ บอกแล้วว่าไม่ใช่เรื่องยาก มันง่ายมากๆ
ไม่รู้จะทำให้เรื่องมันลุกลามยืดเยื้อทำไมตั้งแต่แรก

เอาเป็นว่าพร้อมจะเริ่มต้นใหม่ละกัน ทำความรู้จักกันใหม่
คนเราจะทำความรู้จักกันก็แค่จริงใจ ไม่สร้างภาพ ไม่โกหก ไม่ตอแหล แค่นี้แหละคับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?