GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดราม่าจากใจถึงน้อง <พลังโจมตีสุดแรงเกิด>

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
น้องธนวินท์ มีลาภอุดมชัย

แหม๊ ๆ  ชื่อติดหูมากกกก  woon_555

แหม๊ ๆ  ชื่อติดหูมากกกก  woon_555

ไม่ใช่ชื่อผมคับ (แต่เฟชนั้นคนมาทักก้อเรียกบูมทั้งนั้น) และผมก้ออายุมากกว่า15แล้วด้วย(แต่โดนแท๊กรูปบางแสนหน้าเด๊กกกกกเด็ก

กินโบทอกแทนข้างหรอครับ) และผมเล่นอสุรามาตั้งแต่สมัยPJ1และด้วย  g#002 (แต่ไม่รู้จักไอคอมวุ้นโปรเจควันเนี้ยนะ)

ความอนาถาของพลังโจมตีสุดแรงเกิดแถรได้เรื่อยๆจิงๆ
 g#015 g#015

ขอยืนยันว่ามิใช้ชื่อผมครับ g#008

T0Nz

• Full Member

ขอยืนยันว่ามิใช้ชื่อผมครับ g#008

ล้อเล่นครับ ชื่อผมจริงๆแหละ รู้กันได้ยังไงเนี่ยเขินจัง

ควอนโฮลิค.

• แฟนจบไปมีแต่ "อดีด" เรียนจบไปมีแต่ "อนาคต" :)
  • Jr. Member
  • **
  • เบื่อเกมแลค,, แลคหา พ่อ.ง ?
ครับพี่จ๋าทุกๆความคิดเห็นจะเอาไปปรับใช้ชาติหน้าครับ g#008
โอเคอะล้อเล่น   พิมใส่เกิ้ลไม่ค่อยสะดวก

โดนนนนน  #038
вεεвεαя '

สัญญาจากหัวใจ,,
บอกรักบอยคนเดียวไปตลอดกาล

LLอUหื่u.

กลับบ้านไปปะ อย่าปรับเลยหน้ามึ งอะเลิกเล่นไปปะ555

PETDO   FAIL   DRAMA   

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
อันนี้เจอเมื่อเดือนก่อน ยังไม่รวมตัวเรนเจอเทพอะไรนั่นอีก
ไม่ได้ว่าอะไรนะคะ ไม่ถือเรื่องอายุสักเท่าไหร่แต่มาเรียกจ๋าจ๋า ทำเป็นเพื่อนสนิทก็เลยแปลกใจเพราะไม่สนิท
ไม่ชอบด้วย

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
พี่เข้าใจนะว่าน้องพลัง บางทีต้องการตอบกระทู้แบบขำ ๆ
แต่ด้วยเหตุการต่าง ๆที่น้องได้สังสมมาเมื่อในอดีต (ผิดเองแหละที่ไปเกรียนเอาไว้เยอะ)
จึงทำให้ทุกคนมองว่าน้องไรสาระน่ารำคาร
ค่อย ๆ ปรับตัวไปละกันละอะไรที่พอห้ามหรือหยุดๆได้ก็เพลา ๆ ลง
เพื่ออะไรนะเหรอเพื่อนบอร์ดนี้อยู่กันอย่างมีความสุข
พี่คนนึงไม่อยากไห้กระทู้บางกระทู้ของน้อง ไป โผล่อยู่ ในเวป ดราม่า ขี้เกียดตามไปอ่าน อิอิอิ

LLอUหื่u.

พี่โดม ไมพี่โดม วันนี้ ดูเป้นคนดีจังง > <

555

PETDO   FAIL   DRAMA   

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เห็นแล้วขอบอกว่า ติงต๊อง ไร้สาระ
ไอเรื่องเรียกชื่อห้วนๆ เนี่ย ปกติไม่ถือนะ ถือว่าเล่นเกมรู้จักกันแบบเพื่อน เรียกไงก็ได้
แต่สำหรับบางคนที่รู้ชัดๆ ว่าวุฒิภาวะด้อยกว่าแต่เสร่อเรียกชื่อห้วนๆแบบสนิทเนี่ย ไม่ชอบจริงๆ

แล้วอันนี้ด้วย ข้องไรไม่ข้อง ดันไปข้องเรื่องคำหยาบ
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=3835.0
ประมวลคำหยาบก็มีไม่แหกตาอ่าน เอือมจริง
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?