GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครจะด่าผมมาด่าเลยครับ มาด่าในนี้เลยครับ

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • Jr. Member
  • **
พ่อมึงตาย ไอห่าราก
กวนส้นตีน บัดซบหมา
อิแม่กระหรี่
อิหอกน้อยตุ้มหัก
อิกวนปลวกกากหมา
อิพ่อ3แม่1
อิเยดหมา
olo olo olo olo
เกลียดมิงควยๆ ไอสัส
 g#030 g#030 g#030
ไอเวรตะลัย เลิกเล่นอสุราปล้วไปไกลๆตีนกุ

ด่ามาเยอะๆครับ ผมจะได้รู้นิสัยคนบ้านนอกว่าเป็นยังไง เอาอีกครับๆ #038 ลุงด่าผมเจ็บมากครับ
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย

• e.i.s
  • **

รู้สึกเหมือนเคยเจอ shan124 ไรนี่ในเกมเมื่อ 5-6 รีก่อน นิสัยตรงๆมันไม่ใช่อย่างนี้ แต่ผมว่าน่าจะโดนแฮคไม่ก็สันดารมันเปลี่ยน g#037
ส่วนตัวไม่ชอบนิสัยขี้อวดว่ะ  g#040

ผมรู้ละว่าใคร  #038

• e.i.s
  • **
ใครไม่รู้จักชื่อผม หรือไม่เคยเห็นผมเล่น อย่าเข้ามายุ่งครับ เพราะผมจะให้แต่คนเคยเล่นกับผมด่าครับ

• e.i.s
  • **
fuckuAll

ผมตั้งกระทู้นี้เฉพาะคนรู้จักผมครับ คนไม่รู้จักผมอย่ามาโชบ้านนอกครับ

• e.i.s
  • **
ทำการบ้านดีกว่า เห้อ น่าเบื่อซะจริงๆ

o0-pk-0o

• Full Member
พ่อมึงตาย ไอห่าราก
กวนส้นตีน บัดซบหมา
อิแม่กระหรี่
อิหอกน้อยตุ้มหัก
อิกวนปลวกกากหมา
อิพ่อ3แม่1
อิเยดหมา
olo olo olo olo
เกลียดมิงควยๆ ไอสัส
 g#030 g#030 g#030
ไอเวรตะลัย เลิกเล่นอสุราปล้วไปไกลๆตีนกุ

ด่ามาเยอะๆครับ ผมจะได้รู้นิสัยคนบ้านนอกว่าเป็นยังไง เอาอีกครับๆ #038 ลุงด่าผมเจ็บมากครับ
ลุงพ่อง

Chogie.z

• Hero Member
  • `กิ้กี้ ♥
บอกว่าคนอื่นโชว์บ้านนอก กูฮาว่ะ
555555555555555555.

มืงตั้งเองว่า ใครจะด่ามืงให้มาด่าในนี้เลย
มืงเหอะค่ะ อย่าโชว์บ้านนอกเลย .
เสือกตั้งกระทู้แบบสั่วๆเองแท้ๆ
♥ baeless.

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
ผมว่าป้ากับลุงกวนละ ป้าเสือกอะไรด้วยครับ อย่าเสือกเลยครับป้า ไม่รู้จักผมอย่าโชโง่หรือหยาบคายเลยครับ มันไม่มีความหมายอะไรเลยครับ เอาเวลามาพิมไปดูหน้าตาป้าก่อนนะครับว่าบ้านนอกหรือป่าว อย่ามาด่าทั้งๆที่ผมไม่รู้จัก  woon_5555 woon_5555

• **
บอกว่าคนอื่นโชว์บ้านนอก กูฮาว่ะ
555555555555555555.

มืงตั้งเองว่า ใครจะด่ามืงให้มาด่าในนี้เลย
มืงเหอะค่ะ อย่าโชว์บ้านนอกเลย .
เสือกตั้งกระทู้แบบสั่วๆเองแท้ๆ

แล้วป้ารู้จักผมหรอครับ ผมว่าป้าอยู่ส่วนป้าดีกว่า อย่ามาหยาบคายเลยครับ

Chogie.z

• `กิ้กี้ ♥
แล้ว ?  ใครสน . 5555555555555555
ทำเป็นเรียกป้า กูไปสนิทกับญาติฝ่ายไหนของมืงหรอ  woon_5555
ไม่รู้จักหรอก แต่อยากโพส ปันหาเยอะจริงวุ้ย.
♥ baeless.

• **
แล้วแต่เหอะครับ ผมไม่สนสาวแก่ๆหรอกครับ อยากด่า ป้าด่าเลยครับ ตามสบาย ผมว่าละต้องมีคนหยาบคายมากๆแบบป้า ทั้งๆที่ไม่รู้จักเลยนะเนี่ย อยากเม้นด่า ด่าไป มันสิทธิป้าครับ แต่ผมจะคิดว่าป้าชอบเสือกก็แล้วกัน  woon_sunny woon_sunny

• **
แล้ว ?  ใครสน . 5555555555555555
ทำเป็นเรียกป้า กูไปสนิทกับญาติฝ่ายไหนของมืงหรอ  woon_5555
ไม่รู้จักหรอก แต่อยากโพส ปันหาเยอะจริงวุ้ย.

Aunt
Do not
Push

Chogie.z

• `กิ้กี้ ♥