GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครจะด่าผมมาด่าเลยครับ มาด่าในนี้เลยครับ

untitled

• Sr. Member
เบลไม่ได้ไปเรียนหรอ มิน่าล่ะตอนเช้าป๋าให้คนใช้ไปเรียกตั้งนานไม่ยอมเปิด ป่วยการเรียนอีกแล้วอะดิ  woon_5555 woon_5555

ไหนบอกเลิกเล่นแล้วครับ ไม่ไปซักทีอ่ะ แล้วจะมาพูดเรื่องแบบนี้ให้คนอื่นเค้าฟังทำไม เข้าใจนะว่าพูดแบบทั่วๆไป แต่เอ่อมันเหมือน อวด โชว์ เรื่องฐานะจนเกินไป แบบว่าไม่ชอบอะไร ประมาณนั้นอ่ะ คนอื่นยังไงไม่รู้นะ  g#015

ผมไม่ได้เข้าเกมนี้เท่าไหร่ เหมือนก่อนๆละครับคุณคิม ผมต้องขอโทดด้วยที่มาพิมในนี้

แค่นี้อย่าอวดเลยเชื่อเรา  g#022
แปลกแฮะพี่น้องบ้านเดียวกันเดินไปคุยกันไม่ได้ facebook ก็มีมาตอบในนี้ 5555555

ก็แล้วแต่จะคิดล่ะครับคุณไนน์ ผมอยู่ รร ครับ
นี่ปาไป4โมงกว่า เกือบ 5โมง นายทำไรยุ รร อ่อ  g#025

ผมก็นั่งกดfacebook ในipad3 อยู่ครับ ไม่ชอบกลับบ้านเช้า ผมว่ามาพิมในกระทู้เบิกแบบนี้มันไร้สาระมากครับ จบมะ woon_sunny

ipad 3 หรือ The New ipad  g#016
อวดจังอวดจัง นายรวยจังงงงงงงงงงงง

อยากคุยกับผมอย่าด่าผมไปด่าในบอร์ด คุยจริงบ้าง เลยบ้าง อะไรบ้างครับคุณไนน์ อย่าทำกระทู้เบิกของทดสอบให้เป็นไร้สาระครับ
ได้ครับงั้นผมขอยกกระทู้นี้ไปคุยเรื่อยเปื่อยครับ โดยผมจะอ้างอิงกระทู้นี้
ยกมาแล้วครับ

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • Jr. Member
  • **
คุณแฮ่นมากครับ

woon_5555 woon_5555 มาไวเหมือนมีปีกเลยนะครับคุณไนน์
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย

• e.i.s
  • **
ผมกลับบ้านก่อนละ มีอะไรด่าไว้ครับ ประมาณ พรุ่งนี้ตอนบ่าย4 กว่า มาตอบใหม่ครับ woon_5555 woon_5555

• e.i.s
  • **
เพราะการบ้านมันเยอะ เลยตอบพรุ่งนี้ตอนเลิกเรียนครับ #038

untitled

55
โตแล้ว คิดได้แบบนี้ก็ดี เพราะที่ผ่านมา ทำตัวน่ารำคาญมาตลอด ต่อไปก็เลิกสะนะ อย่าไห้คนเขาเกียดมากกว่านี้เลย อิอิ
หล่อจิง รวยจิง เขาไม่อวดตัวเองคับ

ผมก็ไม่ได้อวดอะไรเลยนะครับ ผมว่าพี่ไปคุยกะผมในคุยจริงบ้างเล่นบ้าง อะไรบ้างจะดีกว่านะครับ ดีกว่ามาพิมพ์กระทู้ไร้สาระแบบนี้ครับ จะไปด่าผมอะไรก็ว่าไปครับ

ไม่ได้อวดพ่อมึงดิ อวดเตม ๆ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member

รู้สึกเหมือนเคยเจอ shan124 ไรนี่ในเกมเมื่อ 5-6 รีก่อน นิสัยตรงๆมันไม่ใช่อย่างนี้ แต่ผมว่าน่าจะโดนแฮคไม่ก็สันดารมันเปลี่ยน g#037
ส่วนตัวไม่ชอบนิสัยขี้อวดว่ะ  g#040
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

untitled

รู้สึกเหมือนเคยเจอ shan124 ไรนี่ในเกมเมื่อ 5-6 รีก่อน นิสัยตรงๆมันไม่ใช่อย่างนี้ แต่ผมว่าน่าจะโดนแฮคไม่ก็สันดารมันเปลี่ยน g#037
ส่วนตัวไม่ชอบนิสัยขี้อวดว่ะ  g#040
woon_yes

o0-pk-0o

• Full Member
พ่อมึงตาย ไอห่าราก
กวนส้นตีน บัดซบหมา
อิแม่กระหรี่
อิหอกน้อยตุ้มหัก
อิกวนปลวกกากหมา
อิพ่อ3แม่1
อิเยดหมา
olo olo olo olo
เกลียดมิงควยๆ ไอสัส
 g#030 g#030 g#030
ไอเวรตะลัย เลิกเล่นอสุราปล้วไปไกลๆตีนกุ