GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

RonZer0 น่ากลัวมากเลย

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
..ตกเบ็ดคือการไช้นิ้วของตัวเองสอดไส่เข้าไปในอวัยวะเพศของตัวเอง!

ซึ้งเป้นการช่วยเหลือตัวเองของผู้หญิง!

ตัวอย่าง..  woon_shock woon_shock woon_shock(มีแรงกว่านี้เยอะใครสนใจ PM มาได้)
เฮือก นิ้วของเธอมันเข้าไปในกันของฉันแล้ว (เฮือกกำเดาพุ่ง!)

**ขอลบภาพ เนื่องจากภาพไม่เหมาะสม**
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2012, 13:54:43 โดย จีเอ็มกระต๊อบน้อย »

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
..ตกเบ็ดคือการไช้นิ้วของตัวเองสอดไส่เข้าไปในอวัยวะเพศของตัวเอง!

ซึ้งเป้นการช่วยเหลือตัวเองของผู้หญิง!

ตัวอย่าง..  woon_shock woon_shock woon_shock(มีแรงกว่านี้เยอะใครสนใจ PM มาได้)
เฮือก นิ้วของเธอมันเข้าไปในกันของฉันแล้ว (เฮือกกำเดาพุ่ง!)

**ขอลบภาพ เนื่องจากภาพไม่เหมาะสม**

g#029 g#029 g#029
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2012, 13:54:59 โดย จีเอ็มกระต๊อบน้อย »

vongola01

• Newbie
  • *
ผมนี้เเหละRonZer0   ไม่ทราบว่ามันเป็นเรื่องของธรรมชาติอะนะครับไมเห็นเเปลกที่จะถาม g#004

RonZeRo

• Newbie
  • *
ผมรู้ว่าผู้ชายทุกคนก็อยากรู้อิอิ   อยากถามอะครับมีไรปะ
 g#005อายถึงขนาดลงบอร์ดเลยอิอิ g#031

RonZeRo

• Newbie
  • *
ผมนี้เเหละครับรอนผู้ถูกประจาร
เพราะความอยากรู้อยากเห็นทางธรรมชาติของมนุษย์เรา g#004

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
เพราะความอยากรู้อยากเห็นทางธรรมชาติของมนุษย์เรา g#004
ผมรู้ว่าผู้ชายทุกคนก็อยากรู้อิอิ   อยากถามอะครับมีไรปะ
 g#005อายถึงขนาดลงบอร์ดเลยอิอิ g#031

ผมนี้เเหละRonZer0   ไม่ทราบว่ามันเป็นเรื่องของธรรมชาติอะนะครับไมเห็นเเปลกที่จะถาม g#004

มันเหมือนพวกโรคจิตนะครับที่ถามกันแบบนี้อะ g#015(เรื่องของธรรมชาติแต่คนเล่นถามมั่วๆกันคนที่ไม่รู้จักแบบว่ามีผู้หญิงเดินผ่านไปผ่านมา"เฮ้เธอคร้าบเธอตกเบ็ดป้ะคร้าบ"มันผิดธรรมชาติม้ะเฮ้อเด็กสมัยนี้ g#014)

nes

เพื่อนผมนะเนี้ย ไอแอสนี่ ตัวจิงใส่แว่น อ้วนค้าบบ : D

nes

ลังพ่องมึงดิ มึงสมัครบอดเอาชื่อกุลงทำไลวะ - - เปลี่ยนไปมึง

sam_mage

• Newbie
  • *
คือว่าชากว้าวกับตกเบ็ดแปลว่าไรอ่ะ
แบบว่าเพื่อนมันด่าว่าผมโง่ อ่อนต่อโลก ต่างๆนาๆ
เพราะมีผู้หญิงเดินมาเห็นผมก็เดินเข้ามาแล้วเทอก็บอกว่า
"ช่วยฉันตกเบ็ดหน่อยซิ"เทอกระซิบข้างหูผม
เราก็ตอบว่า"ชวนไปตกปลาหรอครับคุณเลี้ยงผมน้า....."
เขาเดินหนีไปเลยอ่ะ
อ้อผม ม.2นะ เพื่อนมันบอกว่าผมโชคดีแต่ไปเอาเองช่วยไม่ได้
เห็นมันพูดชากว้าวๆๆ กลับบ้านจาชากว้าว แปลว่าไรหว่า
ใช่ที่เอามือชักที่ไอนั่นป่าว เจ็บป่ะไม่เคย
หน้าตาผมไม่หล่อนักตัวก็สูงแค่152ซม.เอง
อ้วนด้วย แต่ดีที่ว่าผมเป็นลูกครึ่งไทย-อังกฤษ
ผิวขาวคับ ใครตอบผมได้ว่าแปลว่าอะไรก็ขอบคุณมากครับ_/\_

จากคุณ0. Hyperz (0)   ผมเสียดายแทนคนนี้มากๆ

เฮ้ยจริงอะเค้าต้องขอร้องผู้หญิงด้วยกันเองไม่ไช่...หรือว่า...สาว.ด.ด.ดุ้-

calo

• Newbie
  • *

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2012, 13:55:32 โดย จีเอ็มกระต๊อบน้อย »

calo

• Newbie
  • *

edit กดผิด
ถ้าจำไม่ผิดมันคืออันนี้สินะ

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

whitetea.