GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม " ข้ามปีของขวัญปีใหม่ "

บุคคลทั่วไป · 97 · 17301

Vyse..z

• Full Member
แล้วกิจนี่ กล่องตีได้ทั้งวันหรอครับ
ผมไม่เห็นมีเวลาเล่นกิจกำหนด
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

พ่อค้าบ้าเลือด

• Newbie
  • *
55555 ขายแจทองไป 500 ดอก ดอกละ 200k ก่อนประกาศจีจะออก ^^

007_

• Newbie
  • *
เกมส์มันจะเจ๊งแล้วครับ หูตา สว่างหาเกมส์อื่นเล่นเหอะ  เลิกเติมโซล เก็บตังไว้ซื้อของดีกว่า g#030

Wildman

• Hidden Master
จี มาตอบหน่อยสีว่ากิจมันยังไง ทั้งวันเหรอเป้นเวลา แล้วอุตสาห์เก็บแจทองไว้มากมาย หวังจะเปิดกล่อง แล้วของรางวัลดูสิ ดีๆ ทั้งนั้น กะว่าจะไปไล่ตีนกจุ สักหน่อย อด เซ่ง g#015 g#015 g#015 g#015 g#015 g#015

surachai2555

• Newbie
  • *
ก็เค้าต้องการ เอาเงินเราไงครัช  เปิดกล่องลุ้นแรร์ เหมือนปีก่อนๆหน้ามาเรามา...ลุ้นสนุกกว่าเยอะ
แค่วิ่งหากุญแจเงินเอามาแลกกุญแจทองเพื่อนำมาเปิดกล่อง ลุ้น แรร์+ตะโก้+ของยาเปลี่ยนสีผม
แต่ตอนนี้อะไรๆ  ก็เปลี่ยนไปเยอะ เพราะว่ามีทีมงาน  หัวคิดดีอยากจะได้แต่ฝ่ายเดียวไงครับ
คนจนไม่มีปัญญาเติมหลอกครับ 34900  โซล อ่ะ  ยังไงก็ฝากด้วยน่ะครับ ไม่ได้กล่าวว่าอะไร แค่อยากให้พัฒนาขึ้นไม่ใช่พัฒนาจมลงดิน

klra

• Newbie
  • *
เกมมันจะเจ้งแล้วหาเกมใหม่เล่นเหอะพวก ดูก้น่าจะรู้กันแล้ว woon_bye woon_bye

- _ - X e n o n - _ -

• Newbie
  • *
จีเอ็มแน่จริงอะเอาไอโปรที่ใช้สมองคิดสูบตังจากผู้เล่นอะออกเหมือนเปิดกล่องแรร์ด้วยดิคิดถึงความสุขของผู้เล่นมั่งนะครับแรร์ล้นไรอะไร้สาระนะอย่าคิดจะสูบตังอย่างเดียวนะ    g#024    g#024     

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
ตกลงว่าเป็นเวลาหรืออะไร ออนมาไม่เห็นเจออะไร
ทำไรชัดเจนหน่อยสิ ไม่ใช่ให้ผู้เล่นคอยถาม
ลงรายละเอียดอะไรหัดครอบคลุมสะมั่ง

ให้มันเป็นความทรงจำ

Vyse..z

มีต้นไม้ความสุขตรงมุมเปิดกล่องแรร์
แต่กดไป ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น
หรรม  G#007
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

BeerInlove

• Jr. Member
  • **
ตกลงว่าเป็นเวลาหรืออะไร ออนมาไม่เห็นเจออะไร
ทำไรชัดเจนหน่อยสิ ไม่ใช่ให้ผู้เล่นคอยถาม
ลงรายละเอียดอะไรหัดครอบคลุมสะมั่ง
+1 LIKE !![/size][/color]

BlackOne

• **
อย่ามองข้ามความหวังดี ของทีมงานไปสิครับ ที่เขาทำแบบนี้เพราะอยากให้ผู้เล่นออกห่างจากเกมเพื่อไปเที่ยวกับพ่อแม่ในงานปีใหม่ คิดแบบโลกสดใส 555
 g#023 เหนื่อยล้าเต็มที ไม่เห็นปลายทาง เติมตังกี่ครั้ง ก็ยังเปลี่ยนไม่ได้ เติมตังที่ให้เธอ เหมื่อนน้ำซึมพื้นทราย ยิ่งเติมยิ่งหายมากเท่าไหร่ก็ไม่พอ รู้ไหมมันท้อ
เติมตังกี่ทีไม่เคยมีความหมายกับทีมงานเลย.. ต่อให้ทุ่มเทด้วยใจทั้งใจฉันเติมเพื่อหวัง แต่ตังนั้นมีค่าบ้างไหม ความพยายามไม่เคยมีความหมายกับใจด้วยนั้น
ทีมงานตอบแทนฉันด้วยความเสียใจ.. ฉันได้แต่หวัง ว่าอาจมีสักครั้งที่ไม่เน่าใน.... โว้วว ปล. เพลง ความพยายาม  g#030 g#031

อ่อนซ้อม

• **
ไม่มีเปิดกล่องแรร์น่ะดีแล้ว  แรร์เดี๋ยวนี้ราคาขยะจะตายเปิดกล่องแต่ละรอบใช่จะมีแรร์ดีๆทุกรอบนะครับ เชื่อผมเถอะไม่งั้นจะช้ำใจเพราะกุญแจทอง

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า
บอกเลยวะพึ่งเคยเห็นกิจที่ทำออกมาได้ส้นตีนอะไรอย่างนี้
จีแม่งทำแต่โปรโมชั่นแดกตังอ่ามม
ไหนบอกพัฒนาเกม เหยนี้พัฒนาให้ต่ำลงเหรอ
กิจแม้งก็ไม่สนุกเหมือนปีก่อนๆสุ้มหมวกก็ไม่มี
อะไรเนี่ยย แล้วเนี่ยอีกกิจเปิดกล้องเนี่ย
เปิดเป็นเวลาหรืออะไรบอกให้มันชัดเจนหน่อย
ลืมพิมเข้าไปรึไง ตอนนั้งทำบอดง่วงจัดเหรอ?
มึงมันกระจอก

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
งายยยยยยยยยยยยยยย
กล่องกับวุ้นเทพ อันไหนเจอง่ายกว่ากัน ?

ให้มันเป็นความทรงจำ