GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เพื่อนๆ ชาวอสุราอยู่ที่ไหนกันบ้าง

XXRunJungXX

• ลีซอน่ารัก
  • Jr. Member
  • **
  • อิสระทำให้จุดหมายชีวิตไม่ไกลเกินไปถึง
ภูเก็ตแฟนตาซี เบบี้คัมม่อน

แต่จีจะมาหร้อ ค่าครองชีพแพง ค่าโรงแรมที่พักแพงงงงงงงงงงงงงงงงง

จะคุ้มกะค่าโปรที่ขายได้มั้ยเน้อ หุุหุ Just Kidding ค่ะ

.... Love & Miss U.. Every Breath ....

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • Full Member
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • **
  • ชาปกากๆ...
ไม่มีใครอยู่ข้างตึกดีบัสเลยเหรอ woon_5555

พี่อิฐก็ไปอยู่เลย ผมจะได้ไปเยี่ยมเยียน  g#008

จ่ายค่าห้องให้พี่ป้ะล่ะ g#015

ผมยากจนครับ 555+

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไม่มีใครอยู่ข้างตึกดีบัสเลยเหรอ woon_5555

พี่อิฐก็ไปอยู่เลย ผมจะได้ไปเยี่ยมเยียน  g#008

ช่วยกันแชร์มะ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม

แต่จีจะมาหร้อ ค่าครองชีพแพง ค่าโรงแรมที่พักแพงงงงงงงงงงงงงงงงง

จะคุ้มกะค่าโปรที่ขายได้มั้ยเน้อ หุุหุ Just Kidding ค่ะ

เดี๋ยวเพลงไปนอนกะเอเอ้นะ 555

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม

ช่วยกันแชร์มะ woon_555

มาอยู่กะเพลงก็ได้

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

-aott-

• **

-aott-

• **

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

เดี๋ยวเพลงไปนอนกะเอเอ้นะ 555

กางเต้นท์เอาสิ g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

oatcha

ใครอยู่อุตรดิตถ์มั่งอ่า เดือนหน้าผมจะเอาทัวร์ไปลงที่นั่น  woon_555

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด
อุดรธานีครับ มากินส้มตำกะได้เดะใส่ยาพิษให้  g#008 g#008 g#008

High-Scoop

• แค่ลมปาก ;((
สงขลา-หาดใหญ่ก็เยอะนะ  g#003
You know you really love someone
when you can't hate them for breaking your heart.

so confused ):