GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

-GM ขอเสนอะเรื่องยา *EXP ของ C3 หน่อยครับ

seohyonmylove

• Newbie
  • *
  • ไม่มีอะไร
    • http://up.gameindy.com/2/98336.390727a5.html
 g#046 g#046 g#046 g#046 ผมคิดว่าสกิลคลาสสามมันขึ้นยากมากเลยครับยิ่งเป็นซีสามที่ตั้งทิ้งไว้ไม่ได้เช่น มังกรพิโรธ ศาสตราเทพฝ่าเวหา จิตแห่งศร แรงโน้มถ่วง
 แล้วก็ความลึกลับแห่งกาลเวลา ต้องนั่งรอกดใช้อยู่ผมรู้สึกว่าน่าเบื่อมาก แต่ถ้าเป็น สวนกลับ พันธมิตรแห่่งเงา หรือ เกราะสะท้อนก็ฝึกง่ายหน่อยเพราะว่าทิ้งตัวไว้เฉยๆได้และบางซีก็อาจตั้ง ออโต้ไว้ได้ เช่น ดาบธาตุ แสงแห่งเทพ อะไรพวกนี้อ่าครับ g#046 ส่วนตัวผมเองเล่นพาลาดินอยู่มีซีศาสตราเทพซึ่งต้องมานั่งกดอยู่น่าเบื่อจิงๆเลยครับแต่ก็ยังดีที่รีโหลดเร็วหน่อยผมโดดประมาณ7-8หนกว่าจะขึ้นแต่ก็ขึ้นมาสักนิดยกตัวอย่างเช่นเปอ 100% ขึ้นมาได้ประมาณ 0.30% ได้มั้งครับแล้วตอนนี้ก็โดดใส่หินไม่ได้แล้วด้วย ผมก็เลยมาขอเสอนดูถ้าได้ก้ดีไปแต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับจะขออดทนฝึกต่อไป ขอบคุณมากครับ
g#027 g#028 woon_bye woon_bye

TAMA

• Sr. Member
เข้าใจครับ g#017 การฝึกทักษะระดับ 3 ค่อนข้างยาก แต่ว่าถ้าฝึกกันง่ายๆ ก็ไม่ขลังน่ะสิครับ

ยิ่งเป็นทักษะขั้นสูงด้วยแล้ว คาดว่าไม่น่าจะได้เลย ที่จะทำไอเทมชิ้นนี้ออกมา