GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Talk to Talk Story [~Fiction~] cd : GøøGle-KunG

เอิร์ธคุงขอรับกระผม

• Jr. Member
  • **
  • ไม่รู้จะเขียนอะไร
สวัสดีชาวฟิคทุกท่าน หลังจากที่ข้าน้อยได้หายตัวจากระบบไปนาน.....

>FeRIna'E.mongkey!

• Newbie
  • *
เย้ๆ.. สวีดดัชชาวฟิด... จำกันได้บ๊เนี่ย  g#040 g#040

/人◕ ‿‿ ◕人\

>>>:"๐Life_EditIoN_ライフ๐":<<<

• Newbie
  • *
  • เสพความวายเป็นชีวิตจิตใจ:)
    • facebook
^
ชื่อคุ้นๆ ท่านเฟิร์นรึเปล่า woon_huh
ฟ้าxแดง จงเจริญヽ(;▽;)ノ

•♫•и๐๐и•♫•

• **
  • Otaku Number.1!
อะแฮ่มๆ พี่ก็เป็น FC Gold Crown เหมือนกันนะ คิดถึงชาวฟิกจัง >.<

ว๊าๆๆๆๆ อั๊ย!! พี่โอ๊ตเป็นที่หนึ่งเลยเอ้า >O<

อยากอ่านนิยายสยองขวัญของฟองต์ต่ออะ >W< หวานๆบ๊องๆ(?)ของเพชรด้วย

เห็นฟองต์ว่าจะแต่งนะ แต่ไม่ได้ลงในบอร์ด

ที่นี่ เงียบเหงาลงอีกครั้ง หลังจาก สมาชิกหลายท่านได้เลิกเล่นบอร์ดไป

เนื่องจากบอร์ด ปราศจากความศักดิ์สิทธิ์ ขาดผู้คุมกฏที่เข้มงวด จนกระทั่ง

คฤหาสถ์หลังงาม ได้พังลง หลังจากผ่านกาลเวลาไปเนิ่นนาน ได้ถูกทั้งกาลเวลากัดกิน

และถูก สัตว์ร้ายที่กร้ำกรายเข้ามายัง สถานที่แห่งนี้ กัดกิน และทำลายลงอย่างย่อยยับ

เรื่องนี้ช่างน่าเศร้ายิ่งนัก ถ้าหาก ยังคงมีผู้คุมกฏ ถ้าหากยังมี ครอบครัวเดิมอยู่ มันคงไม่เป็นเช่นนี้

woon_sad2 woon_sad2

ขนาดขอจีให้หาผู้ดูแลแล้วนะ - -

แต่ก็ยัง...

เอิร์ธคุงขอรับกระผม

• **
  • ไม่รู้จะเขียนอะไร
ก็ตั้งกันเองเลยสิ บอร์ดฟิคชั่นเป็นบอร์ดที่ไม่ได้สร้างผลประโยชน์อะไรให้ทางบริษัทเขาซะหน่อยทำไมเขาต้องมาใส่ใจ woon_5555

【√】ゞ灬♡ ☜ⓛⓞⓥⓔtwő§peêd☞

• **
  • ミ じ☆ve┢┦aΡpy .¸.• ツ™ ♂

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
หวัดดีคับ ผมชื่อ มายด์ (mind)
เพิ่งจะเข้ามาเล่นบอร์ด
ฝากตัวด้วยคับ ^^
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

★.。.:иαи:.。.★

• Newbie
  • *
ก็ตั้งกันเองเลยสิ บอร์ดฟิคชั่นเป็นบอร์ดที่ไม่ได้สร้างผลประโยชน์อะไรให้ทางบริษัทเขาซะหน่อยทำไมเขาต้องมาใส่ใจ woon_5555

woon_yes woon_yes woon_yes

หวัดดีคับ ผมชื่อ มายด์ (mind)
เพิ่งจะเข้ามาเล่นบอร์ด
ฝากตัวด้วยคับ ^^

ชื่อแนน ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ' '

[/url]

Mafia-ก๊อง!!!

• **
  • เกย์พลังโจมตี
ฝันดี ชาวฟิก (มีคนยู่ให้เอ็งอวยพรเหรอ)  woon_angry
งั้นเอาใหม่ สวัสดีตอนเช้า ชาวฟิก  woon_555
ตรงนี้ คุณลงโทษ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=20207.0
แต่ที่นี่ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=20396.0
คุณบอก "ทางทีมงานจะไม่ลงโทษในบอร์ด "คุยจริงบ้าง เล่นบ้าง อะไรบ้าง" ครับ"
จำคำตัวเองไว้ดีๆ อย่ามากลับคำทีหลังนะ "ค้างคาวไฟ"

● ɪииocєит

• **
  • ugh
เข้ามาทักทายจ้า

คิดถึงทุกคนจัง TwT

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
คับผม  woon_love

แล้วคนอื่นล่ะครับ  woon_huh
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • **
  • ชาปกากๆ...
อรุณสวัสดิ์ วันนี้ มีคนโทรมาแจ้งหนี้บัตรเครดิต "ธนาคารกสิกรไทย"

อยากตอบไปว่า....  แม้แต่บัญชีกุยังไม่เปิดสักธนาคารเลย แล้วกุจะมีบัตรเครดิตได้ไง อิโง่!!!  woon_angry woon_angry

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที