GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

<<สอบถาม GM เรื่องเวลาการเกิดมินิโล่ปีศาจ>>

งงงวย

• ~~~นานๆที มาที☻~~~
  • Newbie
  • *
คือ ผมไล่หามินิโล่ปีศาจ จะทำเควสเกราะนักรบหายนะของเบอ ประมาณ(น่าจะ)เที่ยงคืนกว่า
จนถึง ตี2 ก็แล้ว ทำไมยังไม่เกิด คือว่าผมเอาเทรหา เจอกล่องสมบัติ ก็เปิดไปได้4กล่องแล้ว...แต่มินิไม่เกิด
ไม่ทราบว่าจะมีข้อผิดพลาดอะไรรึเปล่า กลัวจะเหมือนเหตุการณ์เมื่อ1-2ปีที่แล้ว(มั้ง) ที่กรณี ซูลัน ไม่เกิด
จนต้องมีคนแจ้ง แล้วก็มีการอัพเดทแก้ไขประจำสัปดาห์ในที่สุด...รบกวนตรวจสอบให้ทีครับ...ขอบคุณหลายๆ g#012

งงงวย

• Newbie
  • *
ว่าแต่..นอกจากแมพบอสแล้ว(เพราะผมจะเจอทุกครั้งที่แมพบอส) มันเกิดที่ไหนอีกมั้งครับ..รบกวนผู้รู้บอกที g#034

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
เกิดที่แมพบอสเคออสแห่งถ้ำผลึกครับผม  ไม่น่าจะเกิดที่อื่นนะครับ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

Sync | Safe

• You must lose your fear of being wrong ,In order to live a creative life...
  • Newbie
  • *
  • 1 2 3 4 5..

<-•คนมีปัญหา•->

• Jr. Member
  • **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
ตอนตั้งใจหา ดันไม่เจออ่ะตัวนี้...ผมเองพอทำเควสจะหาบ้าง ก็ไม่เจอ มาได้ตอนเปิดบอสตี เลยโชคดีไป g#019

The.

• The
ผมก็ทำเควสหายนะนะคับแต่ผมตีบอสเลย คือเอาเทรจุ6ไปยิงให้เลือดเหลือประมาณ10k แล้วให้พระกายเราแล้วไปตีได้แน่นอนคับ
 woon_yes woon_yes woon_yes

งงงวย

• Newbie
  • *
ขอบคุณทุกท่านครับ...จะหาต่อไป ถ้าไม่ได้คงต้อง ตีบอสเลยตามวิธีท่าน  Pattanawat แหละครับ

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
ไอโล่ปีศาจไม่แน่ใจว่าเป็นมินิที่ของตก(ดอร์ป)แล้วจะขึ้นตัวเหลืองหรือเปล่านะ
ตั้งแต่ลงของแรร์มีราคาเนี่ย  เนื้อหอมเชียวบอสตัวนี้   g#004

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

The.

• The
ขอบคุณทุกท่านครับ...จะหาต่อไป ถ้าไม่ได้คงต้อง ตีบอสเลยตามวิธีท่าน  Pattanawat แหละครับ
ทางที่ดีเอาพวกไปเยอะๆคับรุมมันเลยง่ายดี ถ้าต้องมีระเบิดคลั่ง+ของออฟแม่นด้วยนะคับ จะได้ไม่วืดบ่อย ผมวืดบ่อยมากตอนตี
       ได้ไม่ได้อย่างไรลองดู
ป.ล. จขกท อยุเซิฟไหนคับ woon_yes woon_yes woon_yes