GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบ Sv. วุ้นสวรรค์ / Ss.2

Man-U

• Full Member
จากกระทู้ที่ผ่านมา ขอโทดด้วยจ้า พอดีเป็นคนชอบ ตกแต่ง
ขออ้างถึงคำนี้ก่อนนะจ๊าา....
1. การอัพรูป ให้เพื่อนๆ อัพรููปได้ที่ http://up.gameindy.com
2. การที่แจ้งภาพต้องอยู่ rep ที่ 1 เท่านั่น
3. เวลาที่ถ่ายรูปมา กับ เวลาที่แจ้งต้องไม่เกิน 48 ชั่วโมง
4. ห้ามลบชื่อหรือคำพูด ตัดขนาดภาพ ตกแต่งภาพ ใดๆ ทั้งสิ้น
ทางทีมงานถึงจะพิจารณาครับ

แต่ตอนนี้ได้นำภาพที่ไม่ตัดแต่งอะไรทั้งสินมาลงละจ้า
อ้างจากกระทู้ที่แล้ว

วันนี่เอารูปคนบ้าๆมาลงให้จีเล่น
ขอเล่าเรื่องราวก่อนนะจ๊า
เรื่องมีอยู่ว่า... : เขามาตีคนที่อ่อนแอกว่าใน Battle (คำว่าคนอ่อนแอกว่าคือเค้านั่นเอง)
พอเค้าเอาตัวที่ตีเขาได้ พอตีไปสักพัก เขาก็มาด่า มาว่า มันยังไงกันหว่า
คือแบบ สู้ใครไม่ได้ละด่ามั่วอ่าจ้ะ และตอนที่เขาเกรียนเขายังไม่สำนึกอะไรเลย
ปล. คนแบบนี้จะเก็บไว้อีกนานมั้ยจ๊าาา !!  

นี่รูป
V
V
V
V
V

ขอ

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร _-Winamp-_ คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้