GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เอามั่ง กระทู้ถามตอบ เบอเซอเกอร์

Rest In Peace

• Full Member
ดาบออฟอะไรดีครับ ผมออฟแม่นกับทำลายไปล่ะสลับกันใช้  woon_huh
ทำลาย woon_555
ถ้าอัพลดความไวแล้วนะ แต่ไม่ลดความไวก็สับโดน แม่นเบอดาบบางคนพอๆกับเบลดเทพๆ woon_sad1

แม่นเท่าไรเหรออยากเห็นแฮะ เอาแม่นสดนะ ไม่เอาเนตร+ลดไว

Rest In Peace

• Full Member
ดาบออฟอะไรดีครับ ผมออฟแม่นกับทำลายไปล่ะสลับกันใช้  woon_huh
ถ้าอัพลดความไวแล้วนะ แต่ไม่ลดความไวก็สับโดน แม่นเบอดาบบางคนพอๆกับเบลดเทพๆ woon_sad1

แม่นเท่าไรเหรออยากเห็นแฮะ เอาแม่นสดนะ ไม่เอาเนตร+ลดไว

woon_hurt  woon_hurt

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ

woon_hurt  woon_hurt
ตอนนี้รีเป็นขวาน+ดองทิ้งไว้ละ เหอๆ woon_hurt
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing