GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

We love Berserker‼ แนะนำเบอทุกสายๆ

ชีวิตนี้...มีแต่เกม

• Jr. Member
  • **
ท่าเบอไม่อัฟระเบิดคลั่งจะเรียนC3ระเบิดคลั่งได้ปะแล้วใช้สกิวC3ระเบิดคลั่งจะระเบิดได้ปะ

• **
ลืมสีชุดสายที่4กับสายที่5เปลียนสีอะไร

The.

• The
  • Full Member
ลืมสีชุดสายที่4กับสายที่5เปลียนสีอะไร
ม่วงๆน้ำำเงินๆไรนี่แหละไม่รู้ถูกป่าว
รอ จขกท มาตอบละกัน ส่วนตัวก็เปลี่ยนสีนี้แล้วเห็นคนเล่นเยอะด้วย

g#017 g#017 g#017 g#017 g#017 g#017 g#017 g#017

• **
ทำยังไงให้เลือดเบอเยอะเบอผมเวล75เลือด23000กว่าๆขอเดิมๆทุกอยางยกเว่นเกราะออฟเลือด+5เพราะตังหายสงสัยพี่ผมเอาไปก็เลยไม่ตัง

๓$ellconfident๓

• **
  • รักเเท้ไม่มีวันเเพ้ถ้ามันมีทั้ง2คน :))
สายผม เออ ผมโฒ้นะอย่าเชื่อก็ได้
1-1 ชนะ สายขวานใหญ่ ขวานเล็ก (นอกเเบทเเบบพระฟู)
สาย ดาบใหญ๋ ของเต็ม
ดาบใหญ๋99 จุ6เทพโชค หรือเทพทำลาย ไม่เคยลองอยากลองเหมือน
เกราะ95จุ6เทพ ต้องจุ6เท่านั้น จะได้ไม่ลดต่อเนื่องสำคัญมากกับดาบ
เท้า98หนักเทพนำหรือเท้าภูติหรือเท้ากระดูกตีคนเเรง10%
หมวกเทพเทพเลือด
กากทองเทพมอง
คลุม99กายภาพเทพเลือด
ตระกุด
 g#003เสนอ ใน คน ที่ชอบเล่นเบอเน้อ

สายขวานใส่ขวานหายนะแม่นก็เท่าดาบแล้วครับ ดาบไม่ได้แม่นเยอะกว่าขวานหรอกเน้อ

๓$ellconfident๓

• **
  • รักเเท้ไม่มีวันเเพ้ถ้ามันมีทั้ง2คน :))
สายขวานใส่ขวานหายนะแม่นก็เท่าดาบแล้วครับ ดาบไม่ได้แม่นเยอะกว่าขวานหรอกเน้อ
ผมเฟวเหรอไม่รู้ว่า ปกติ ขวาน อัพ เเผลเก่า กระเเทก สับเต็มเเรง มันลงเนตรได้5ไหมหรือขวานบางคนเพิ่มหลั่งเลือดด้วย นะสิ
อีกอย่าง ผมมั้ว  woon_5555

สายันสวัสดิ์

• Newbie
  • *
เบอคลัั่งอยู๋นในแบททำไงให้โหดพอหมดระเบิดก็ตายโนรุมตีตายอ่ะเอิ๊กบอกที g#003 g#003

ball203

• **

โทดทีคับ ไม่ว่างเลยๆ ไม่ได้มานาน สายที่ 4 และ5เป็นสายแกร่งคับ เพราะฉนั้นใส่สีฟ้า แกลดิเอต ดีที่สุดคับ ของ +แกร่งนะคับ g#024

ball203

• **
ทำยังไงให้เลือดเบอเยอะเบอผมเวล75เลือด23000กว่าๆขอเดิมๆทุกอยางยกเว่นเกราะออฟเลือด+5เพราะตังหายสงสัยพี่ผมเอาไปก็เลยไม่ตัง

ก็ถ้าอยากไห้พลังชีวิตสูง ก็ต้องเล่นสายยืนหยัดแท้ พลังชีวิตจะเยอะแต่จะสู้คัยไม่ค่อยได้ถ้าของไม่เจ๋งจิงคับ เก่งแค่มอนรุมหมดแมพก็ไม่ตายเท่านั้นเอง woon_shock

ก็ถ้าอยากไห้พลังชีวิตสูง ก็ต้องเล่นสายยืนหยัดแท้ พลังชีวิตจะเยอะแต่จะสู้คัยไม่ค่อยได้ถ้าของไม่เจ๋งจิงคับ เก่งแค่มอนรุมหมดแมพก็ไม่ตายเท่านั้นเอง woon_shock
สู้ไม่ค่อยได้ยังไง อธิบายทีดิ

ball203

• **
อันนี้เป็นสายไหม่ที่เพิ่งคิดได้ไม่นานคับ อ้างอิงจากความคิดของลูกศิษท์

สายที่ 8 กดดัน(มินิ)

สกิลคาเดท
โกยแนบ 1
สูยิบตา 1
ใช้ยา 1

สกิลไฟเตอร์
ชำนาญขวาน 10
สับเต็มแรง 10
กระแทกขวาน 1
ความแข็งแกร่ง 10
ความชำนาญอาวุธ 9

สกิลเบอ
โจมตีแผลเก่า 5
เสริมกล้ามเนื้อ 10
เกราะเนื้อ 1 (ฟรี)
ชำนาญอาวุธหนัก 5
สะสมพลัง 3
เนตรแห่งความคลั่ง 5
หลั่งเลือดสังหาร 5
ทลายความแกร่ง 5
ลดความไว 2

เสื้อผ้าจะเน้นทางไหนเลือกเอาเองเลย เน้นป้องกัน+แกร่ง เปลี่ยนเป็นแกลดิเอต เน้นเลือด+พลังชีวิต เปลี่ยนสีเป็นเดโมนี่
ของไม่แนะนำเซตหายนะ เน้นของเพิ่มป้องเยอะเลือดสูงๆไว้ก่อนเลย

สายนี้เลือดเยอะกว่าสายกดดันสุดขั้วนิดหน่อยๆ ถึกขึ้นพอสมควรๆ สกิลเยอะ สู้ได้ทั้งพาลา - แอส  ถ้าชำนาญสู้กับวิได้ด้วย woon_shock

ball203

• **

ก็สายยืนหยัดใสส่ของกระจอกๆ เลือด 20-30k ยืนหยัดแล้ว 40-50k  กับเบอสายคลั่งของโหด เลือด 50k เบอสายยืนหยัดของโหดเลือด80k+ คิดดูดิ ห่างกันมากๆ จะไปสู้คัยได้

การต่อสู้กับแอสเบอเลือด 100k ++ ยังเกือบตายๆ ถ้าแอสพันระดับ10 เพราะชนั้นถ้าจะเอาลเือดเยอะแต่ของไม่ถึงก็แค่เก่งกะมอนก็พอ

แนะนำถ้าของกระจอกๆ เล่นสายประสม ยืนหยัดระเบิดไปเลย ถึงของกากแต่สายมันเทพ -0-

ก็สายยืนหยัดใสส่ของกระจอกๆ เลือด 20-30k ยืนหยัดแล้ว 40-50k  กับเบอสายคลั่งของโหด เลือด 50k เบอสายยืนหยัดของโหดเลือด80k+ คิดดูดิ ห่างกันมากๆ จะไปสู้คัยได้

การต่อสู้กับแอสเบอเลือด 100k ++ ยังเกือบตายๆ ถ้าแอสพันระดับ10 เพราะชนั้นถ้าจะเอาลเือดเยอะแต่ของไม่ถึงก็แค่เก่งกะมอนก็พอ

แนะนำถ้าของกระจอกๆ เล่นสายประสม ยืนหยัดระเบิดไปเลย ถึงของกากแต่สายมันเทพ -0-

นายๆ เล่นเบอเป็นแน่หรอ .. เบอผมชุดเดนิโม ไม่กดอาหาร ใส่แต่ขยะไม่มีแรสักชิ้น เลือดตั้ง50000แล้วนะ ของนายมาจากไหนอะ20-30k