GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เทรโกง

BB

• Newbie
  • *
เทรโกงงงงงงงงงงง
นักล่าสมบัติบ้าไรมีเวทย์มนตร์หยุดเวลาได้ นักล่าสมบัติบ้าไรตีแรงกว่านักฆ่า พรางตัวได้ดีกว่า
นักล่าสมบัติที่ไหนใช้หน้าไม้ ไม่ใ่ช่นักล่าผีแบบแวนเฮลซิ่งนะ เอาหน้าไม้มายิงผี  เอาหน้าไม้ออก เอาความสามารถในการโป๊ะให้แอสไป
นักล่าสมบัติก็เพิ่มอะไรที่มันมกับนักล่าสมบัติสิ เกราะแรร์เพิ่มดรอป 700 หน่วย ไรงี้ ไปเพิ่มโปะ  - -*

.Jenz

• ~กุ๊กกู๋~
  • Full Member
  • g#032
    • ไก่

pop_999

เทรไม่ได้โกงหรอกคับแต่ทีมงานเค้าทำให้มันมีจุดเด่นและจุดขายมากกว่าอาชีพอื่น (เยอะไปหน่อย)  g#010

.''Happy_love'.

• Jr. Member
  • **
  • แร๊วมุงจาทามมาย
เอาออกก็ไม่ดีน่ะค่ะแบบเดิมดีแล้วเวลาไปดรอบของจากบอสจะได้สุ้มันได้ไม่ใช่เอาแต่หาสมบัติแต่สู้บอสไม่ได้ซักที woon_yes

โจ้ครับ I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
ผมหาคนเปิดประเด็นนี้มานานแล้วครับ มันดูจะเกินไปในทุกรูปแบบจริงๆ

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
อืม ถูกต้องเลย หลบก็เยอะ ของออฟแกร่งไปก้ถึก(มั้ง)<เลือกเอา>เลือดกะเยอะ(มั้ง) ยิงแรงมาก ผมว่าเอาคุณสมบัติของเทรมาใส่ชาปดีก่า ชาปไม่เหนมีไรดี นอกจาก ยิงจุดตาย woon_5555

macoto

• **
อาชีพมันไม่เทพหรอกครับ แต่อาวุธมันเทพ

ยกตัวอย่าง
เทรจุติ1 รอบใส่หน้าไม้ 3 หัว Vs เทรจุติ 6 รอบใส่หน้าไม้ 1 หัว

เทรจุติ 1 รอบ ชนะใสๆ ครับ ยิงรัวออกทีละ3 ดอก ไม่มีที่ติเลย  g#037

3eCausez

อาจจะไม่เรียกว่า โกงเเต่มันครบเครื่องไปครับ ทําได้ทุกอย่าง ประเด็น ที่ทําให้เทรดูโกง ดูเก่ง 1. หน้าไม้ 99 2. เเรร์เทร ที่เพิ่มอัตราโป๊ะซะเยอะ ยิ่งกว่าสายโป๊ะอย่างเเอส 3. สกิล ความลึกลับเเห่งกาลเวลา   เมื่อมาลองเทียบกับวิซาร์ด ที่เป็นอีกอาชีพนึงที่โดนกล่าวหาว่าโกงอยู่บ่อยครั้ง เเต่นั่นตรงกับคอนเซปของวิซาร์ดคือ นักเวทย์สายทําลายล้าง ในขณะที่เทร คอนเซป ของมันคือ นักล่าสมบัติ เเต่ที่เป็นอยู่ัในตอนนี้ ไม่ใช่เลยครับ วอนทีมงานอย่าปล่อยกระทู้นี้ตกเหมือนกระทู้ที่เเล้วมา จะให้เกมสมดุล อาชีพที่คนเลือกเล่นมันต้องหลากหลาย ไม่ใช่ จุ6 เล่นเทร เล่นวิ อีกหน่อยทั้งเซิฟคงมีเเค่2 อาชีพ เเละ ตัวเกมจะหมดความสนุกไป เพราะ 2 อาชีพนี้

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
จะว่าไป เทรมันก็เกินจริงจากอาชีพอื่น ของที่ควรจะใช้กันน่าจะเป็น แส้ ปืน งี้อะ  หรือไม่ก็พลั่วเลย อิอิ จะได้เป็นนักล่าสมบัติ

_FireFox_

• **
  • -*-
ผมไม่อยากให้ปรับอะไรเลยเทรอะขออย่างเดียว

- เอาอัตราโป๊ะมันออก    มันก็จะกลายเป็นนักล่าสมบัติที่แท้จริง

muanglnw

• **

เกราะแรร์มันควรจะเป้นของแอสเพราะแอสเด่นเรื่องโป๊ะ แต่ดันใส่ให้เทร ที่เป็นนักล่าสมบัติ ???
หน้าไม้ที่เป็นอาวุูธระยะไกล ดันไปอยู่กับนักล่าสมบัติแทนที่จะเป็นชาป มันแปลกๆนะ  g#027
แถมความแรงที่ออกมาเมื่อใส่หน้าไม้99มันแรงเวอร์จริงๆ ยิงวิทีเดียวตาย ยิงพาลา2-3นัดตาย  ใช่ พาลาดินนี่หละ อาชีพที่มีสกิลกันโป๊ะและพลังป้องกันสูงที่สุดในเกม โดนนักล่าสมบัติเอาหน้าไม้ผู้สังหารผู้เฝ้าประตูนรกมายิง 2-3นัดตาย

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
เทรน้าจะไป เน้นเรื่องดอป มากกว่านะ นี้ เน้น ฆ่าคน
(หรื่อ เป้เป้ เล่นเทรหว่า อิอิ)

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

3eCausez

เอาง่ายๆครับ เทร หน้าไม้99 1-1 วิ นี่ บางคนอาจจะบอกสูสี เเต่ผมมั่นใจเลยครับ ว่าวิเเพ้ ถ้าเทรกดอาหารระดับเดียวกับที่วิกด วิส่วนใหญ่กดเบคอน 3 อัน สู้กับเทร หน้าไม้99 ที่ไม่กดอาหารนี่ ยากลําบากมากกว่าจะชนะได้ ลองคิดดูถ้าเทร กดเปปเปอร์สเตก 3 อัน วิจะสู้ได้มั้ยครับ  ผมพูดได้เลย เทร ยิงวิ ไม่เกิน2ที ตายครับ วิผม ของยศเทพทั้งตัว เจอเทรหน้าไม้99 เปิดผอบ ยิง 2 ทีจบครับ ผมว่าเค้าไม่ได้กดอาหารด้วย ผอบอย่างเดียว ถ้าอีกหน่อยเปปเปอสเตกหามากดได้ง่ายละก็ หึหึ วิไม่ต้องทําไรละคับ วิ่งเจอเทร เทรคลิกทีเดียวตาย  g#002    จะบอกว่าเเพ้เเบทมา ใช่เลยครับ เเละผมว่า 95% ของคนที่ลงเเบทบ่อยๆ เห็นด้วยที่ว่า เทรมันผิดคอนเซป นักล่าสมบัติ ไปมากๆๆ

__SilverBron

• **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
สีชุดเพิ่มอย่างดี
ไม่ว่าจะเลือด หรือ หลบ ลดสิ่งที่ไม่ต้องการออก โครตดี
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง

_FireFox_

• **
  • -*-
เอาอัตราโป๊ะมันออกไปๆๆๆๆๆ woon_angry woon_angry

แล้วเอาไปเพิ่มให้ชาบๆๆ