GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฝากด้วยนะคะ เพื่อนๆทุกคน

¥ ňøø ñäñ ¥

• Jr. Member
  • **

วันนี้เป็นคล้ายวันเกิดของ ●Can ω keep a secret● ♥ (ในบอร์ดเก่า) หรือ เนม เพื่อนเลิฟของเค้านั้นเอง woon_sunny

เลยตั้งกระทู้ไว้ให้คนมาอวยพรวันเกิด เหมือนกับที่เนมเคยทำให้เค้านั้นเอง woon_555

ฮี่ๆ สุขสันต์วันเกิดนะ เนมเพื่อนเลิฟ woon_love

ขอให้แกมีความสุขมากๆ เรียนหนังสือเก่งๆ คิดอะไรขอให้สมปราถ และอยู่โรงเรียนเดียวกันกับเค้าไปนานๆน๊จ๊ woon_5555

ในวันเกิดกะต้องมีเค้ก แต่เดี๋ยวเค้าจาเข้าไปให้แกตอนวันเปิดเทอม ฮ่าๆๆๆ  #038

เอาเค้กนี้ไปก่อนน๊ คริคริ  g#003

Namemi !!!! we r bestfriend forever

(เพื่อนรักกันตลอดไปน๊า รักแกที่สูด ><~)

(ขอโทษที่gifเล็กไปหน่อย พอดีทำไม่เป็น T^T)
และสุดท้ายนี้  woon_555

ขอบคุณทุกคนที่เสียสละเวลามาดูค่ะ ใครเข้ามาก็อวยพรด้วยนะคะ คิคิ (ใครอวยพรขอให้มีความสุขตลอดปีค่ะ)

//me ยกมือขอบคุณทุกคนที่อวยพร และ เตรียมมีดไว้สับคน

เอิร์ธคุงขอรับกระผม

• **
  • ไม่รู้จะเขียนอะไร

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • **
  • ชาปกากๆ...
กรรม หลวมตัวเข้ามาดู ซวยเลยมั้ย  g#015

ล้อเล่นน่ะ  g#009

เนื่องในวันคล้ายวันเกิด ขออวยพรให้เจริญทั้ง ลาภ ยศ สรรเสริญ และมีสุข

ขอให้เจริญ อายุ วรรณะ สุขะ พลัง และสิ่งที่สำคัญที่สุดคือ กตัญญูต่อ บิดา มารดา โดยเฉพาะมารดานั้น นี่ก็ใกล้วันแม่แล้ว

มีบ้างหรือยังที่ คุกเข่าลง กราบที่เท้าของท่านทั้งสอง ขอให้เป็นลูกที่ดีของพ่อและแม่ตลอดไปนะ  woon_sunny

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

ครับ ครับ. :)

• **
  • อะเด้ะ *
กรรม หลวมตัวเข้ามาดู ซวยเลยมั้ย  g#015

เนื่องในวันคล้ายวันเกิด ขออวยพรให้เจริญทั้ง ลาภ ยศ สรรเสริญ และมีสุข

ขอให้เจริญ อายุ วรรณะ สุขะ พลัง และสิ่งที่สำคัญที่สุดคือ กตัญญูต่อ บิดา มารดา โดยเฉพาะมารดานั้น นี่ก็ใกล้วันแม่แล้ว

มีบ้างหรือยังที่ คุกเข่าลง กราบที่เท้าของท่านทั้งสอง ขอให้เป็นลูกที่ดีของพ่อและแม่ตลอดไปนะ  woon_sunny

-อวยพรแก่จัง 55

ขอให้มีความสุขนะครับ

ฮปบด.
######

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • **
  • ชาปกากๆ...

-อวยพรแก่จัง 55

ขอให้มีความสุขนะครับ

ฮปบด.

ก็แก่แล้วจะเสแสร้งให้เด็กทำไม เหอๆๆ g#022

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

Chogie.z

• Hero Member
  • `กิ้กี้ ♥

ก็ขอให้อายุยืน ยาว เรียนเก่งๆ คิดอย่างไร ได้อย่างที่คิดไว้นะครับ

แต่สิ่งที่ เราขอ เราคงต้องทำด้วย ไม่ใช้ว่า ขอให้สอบได้แต่ไม่อ่านหนังสือ

ขอให้มีตัง แต่ไม่ได้ทำงาน

ถ้าทำแบบนี้มันคงไม่สมหวังหลอกครับ สู้ๆ ครับ  g#031

➹Pïñk_§µñg♡

• **
  • "sัก!ทoร์ ที่สุ๑,,♥"

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
สุขสันต์วันแก่จ้า ขอให้แก่ขึ้นไปเรื่อยๆนะจ๊ะ  g#037

มีความสุขมากๆจ้า ขอให้ประสบความสำเร็จในสิ่งที่หวังที่ตั้งใจทุกๆเรื่องเลยนะ g#004 g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Crossζy

• Full Member

¥ ňøø ñäñ ¥

• **
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนเลยนะคะ ที่มาอวยพรวันเกิดให้เพื่อนเรา ^^

shinichi

• Full Member
  • ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥