GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มีคนเล่นไหม

osavang69

• Newbie
  • *
เกมนี้ยังมีคนเล่นอยู่ไหม พอดีอยากเล่นแต่เข้าไปเวลได้พักนึงไม่เห็นเจอคนเลย หรือว่าเค้าไปอยู่เมืองอื่นกันหมด แล้วถ้าเวลาที่คนออนกันเยอะๆนี้ประมานเท่าไหร่หรออยากรู้จริงๆถ้าคนยังพอมีอยู่ก็จะเล่นต่อ หรือเค้าเลิกเล่นกันหมดแล้ว

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ถ้าเซิร์ฟนรก อวตาร กับดาวดึงส์คนน้อยครับ ถ้าอยากคนเยอะไปสวรรค์เลย ไปเดินตลาดไชร์นะ g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

l3ut ~ II

• Full Member
ถ้าเซิร์ฟนรก อวตาร กับดาวดึงส์คนน้อยครับ ถ้าอยากคนเยอะไปสวรรค์เลย ไปเดินตลาดไชร์นะ g#037

เราก็อยู่สวรรค์นะ

woon_yes woon_yes
' เหนื่อยมั้ย ? '
คำถามสั้นๆ จากคนที่เรารู้สึกดีด้วย
แค่นี้ ...
ก็อาจทำให้เราหายเหนื่อยไปแล้วครึ่งนึง

Xx_한국조말_xX

• Jr. Member
  • **
  • ไอโคตรหื่นมหากาล
เกมนี้ยังมีคนเล่นอยู่ไหม พอดีอยากเล่นแต่เข้าไปเวลได้พักนึงไม่เห็นเจอคนเลย หรือว่าเค้าไปอยู่เมืองอื่นกันหมด แล้วถ้าเวลาที่คนออนกันเยอะๆนี้ประมานเท่าไหร่หรออยากรู้จริงๆถ้าคนยังพอมีอยู่ก็จะเล่นต่อ หรือเค้าเลิกเล่นกันหมดแล้ว
อยู่เซริฟไรอะ
ผมคือชายผู้ที่เหนือกว่าLNW