GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใต้ล่มหลุดแลคโรลได้อีกนะ

nightjusmin

• Full Member
ขนาดไม่ค่อยมีคนยังล่ม ถ้าคนเยอะจะขนาดไหน ขยันล่มได้ล่มดี วันละสามเวลาหลังอาหารจริงๆ  g#018 g#018 g#018

Nutjamee

• Jr. Member
  • **
  • ..อดีตคือความฝัน ปัจจุบันคือความจริง..
ดาวดึงส์ก็ใช่ย่อย หลุดๆ ค้างๆ ถูกตัดออกจาระบบ พอกดเข้าเกมขึ้นว่าตัวละครกำลังออนไลน์อยู่
หลายรอบมากมาย  หมดอารมณ์ g#014 g#014
...สักวาหน้าไหนใช้คำหวาน จะไม่ขอพบพานให้เสียหู
ดีแต่ปากเปล่าเคยทำให้ดู เหมือนหมาขู่แค่เห่าเปล่ากัดเอย...

Nutjamee

• **
  • ..อดีตคือความฝัน ปัจจุบันคือความจริง..
ดาวดึงส์ก็ใช่ย่อย หลุดๆ ค้างๆ ถูกตัดออกจาระบบ พอกดเข้าเกมขึ้นว่าตัวละครกำลังออนไลน์อยู่
หลายรอบมากมาย  หมดอารมณ์ g#014 g#014

ป.ล. เกิดขึ้นก่อนหน้านี้ไม่นาน  woon_555 woon_555
...สักวาหน้าไหนใช้คำหวาน จะไม่ขอพบพานให้เสียหู
ดีแต่ปากเปล่าเคยทำให้ดู เหมือนหมาขู่แค่เห่าเปล่ากัดเอย...

.P a t c h a :)

• Full Member
ค้าง หลุด กันระนาว
 g#037 g#037 g#037

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

Product design

• Newbie
  • *
ขณะนี้เวลา 22:53 หลุดอีกแล้วคับ ก่อนหน้านั้นก็หลุด 100กว่ารอบละ เป็นกันใหม

อาจารย์ ยุ่น

• **
ตอนนี้ทีมงานก็กำลังเครียดอย่างหนักครับ เพราะตรวจสอบเท่าที่ทำได้แล้ว ไม่พบ Dump หรือ Error
ที่สำคัญ มันไม่ได้เป็นที่ Asura เกมเดียว แต่ GodsWar ก็เป็นด้วยพร้อมๆ กัน

ปัญหาที่พอจะสันนิษฐานได้ ถ้าไม่ใช่ IDC ก็เป็นที่ server กลางแน่ๆ แต่คาดว่าน่าจะเป็นที่ IDC มากกว่า
เพราะน่าจะเกี่ยวข้องกับเรื่องอินเตอร์เน็ตแหงๆ เลยครับ

ยังไงก็ตาม มันคงจะเกิดขึ้นอีกแน่ๆ ก็ต้องขออภัยในความไม่สะดวกไว้ล่วงหน้าเลยนะครับ
ปัญหาหนักๆ กว่านี้เราก็เคยผ่านกันมาแล้ว ครั้งนี้ก็น่าจะผ่านไปได้ถ้าพวกเราช่วยกัน
อย่าตั้งกระทู้ให้เยอะๆ ให้รกนะครับ เพื่อความเป็นระเบียบถ้าเกี่ยวกับปัญหานี้ ให้แจง วัน-เวลา-เซิร์ฟเวอร์ เข้ามาที่
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=8080.0 เพียงลิงคืเดียวครับ

เอาเป็นว่า ถ้าตรวจสอบพบ และแก้ปัญหาได้ จะ xEXP xDrop ให้อ้วกแตกกันไปข้างนึงเลยครับ
ขอเอาชื่อ ย.ยุ่น เป็นประกัน!!!!!!

**ขออภัยที่ต้อง Copy ข้อความนี้มาตอบ เพราะตอนนี้คงมีผม Stand by อยู่แต่เพียงผู้เดียวครับ  g#002
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2011, 00:31:31 โดย อาจารย์ ยุ่น »