GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ในแบทงดใช้ยาบวกอาหารกันดีไหมครับเพื่อความสมดุลของแต่ละอาชีพ

BATMAN

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อเลยครับ ถ้างดยากดอาหารไอเทมที่บัพช่วยเลือดบ้างตัวคุณสมบัติมันจะดูด้อยนะครับเพราะกดยากดอาหารแล้วเห็นผลกว่าตลอดจนพวกเกราะบวกต้านทานต่างๆก็หมดค่าไปเยอะเมื่อเจอยาครอบอะไรทำนองนี้น่ะครับ  ให้ใช้ยาและอาหารเพราะตอนกิจต่างๆ สงครามชิงปราสาท หรือตอนเวลก็พอมั้งครับ  ไม่งั้นเกราะที่ทีมงานคิดออกมาคุณค่ามันจะดูด้อยครับ

-~@มเหศวรพิมพ์ใหญ่@~-

• Jr. Member
  • **
สาเหตุเดิมๆหรือป่าวครับ แพ้เพราะไม่ได้ซื้อใช้หรือทำใช้เองหรือป่าวครับ  เพราะถ้าคุณกดใช้ตามเขา อาจจะมีภาคต่อเรื่องการโกงหรือไม่สมดุลของอาขีพอีก

เหอๆ

• Jr. Member
  • **
  • ชีวิตยังไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไป............

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• Full Member
  • อย่ามาไทย
เราสนับสนุนนายนะ จขกท.

กากธรรมดามันไม่ค่อยเท่ ขอให้ทีมเงินปรับให้เกมโครตกากไปเลยยยยย
เราโครตชอบบรรยายกาศเกมโล่งๆ ต่างกับเมื่อก่อนลิบลับ  g#022

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ถ้าจะร้องเรื่องกดอาหาร ผมว่าร้องเรืองเปิด มันยังดูมีเหตุผลมากกว่า

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ผมว่าทำห้องแบ๊ทแยกเป็นแบบกดได้ กับกดไม่ได้จะดีกว่าครับเลือกลงตามใจชอบเลย
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

BATMAN

• Newbie
  • *
คุณสมบัติของ เกราะที่มีต้านทาน ตลอดจนไอเทมหลายๆตัวรวมถึงเบี่ยมเพิ่ม เอ็มพี หรือเลือดตลอดจนสกิลการบัฟการฟูเลือด ด้อยค่าไปครับเมื่อกดยา  อยากให้การประลองน่าจะวัดที่สกิลหรือไอเทมมากกว่านะครับดุวุ

_T_T_T_

คุณสมบัติของ เกราะที่มีต้านทาน ตลอดจนไอเทมหลายๆตัวรวมถึงเบี่ยมเพิ่ม เอ็มพี หรือเลือดตลอดจนสกิลการบัฟการฟูเลือด ด้อยค่าไปครับเมื่อกดยา  อยากให้การประลองน่าจะวัดที่สกิลหรือไอเทมมากกว่านะครับดุวุ
-1  g#013