GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ในอคาเดมี่ไซร์ วุ้นหน้าหนังสือ มันเกะกะไปไหม

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • Jr. Member
  • **
  • iFrozen mini โมบาย

คือมันกดที่ตัว NPC ไม่ได้ อยากขายของก็ไม่ได้ว่า แต่ช่วยหลบ
ดาบคู่!!!

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **

คือมันกดที่ตัว NPC ไม่ได้ อยากขายของก็ไม่ได้ว่า แต่ช่วยหลบ

อยากขายของก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่ช่วยหลบๆ NPC หน่อยก็ดีนะ หรือจีเอ็มจะทำอย่างไร ให้เป็นแบบบ้านเบ็น ก็ดีนะไม่รกมาก  g#019
แค่เสนอค่ะ [/glow]
ดาบคู่!!!

ค น เ ก่ า ใ น วั น ว า น ™™

• **
  • คนเก่าแก่ ™
ที่ใต้็ ก็มีผู้เล่นขายในห้องเช่นเดียวกัน แต่ผู้เล่นไม่บัง npc อย่างในภาพ คาดว่าทีมงานอาจทำพื้นที่สงวนเหมือนกับหน้าบ้านลุงเบน ที่ไม่ให้ตั้งร้านขายได้

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนตรงนี้เบื้องต้นผู้เล่นสามารถกด alt + คลิก ได้ครับ ส่วนแนวทางพัตนาทางทีมงานจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • **
  • ครู ไว ???

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **
ในส่วนตรงนี้เบื้องต้นผู้เล่นสามารถกด alt + คลิก ได้ครับ ส่วนแนวทางพัตนาทางทีมงานจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีครับ
woon_5555 ลองมานั่งกดทุกวัน วันละ 10 20 รอบดูสิค้ะ พูดไม่คิด -*-
ดาบคู่!!!

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • **
  • ครู ไว ???

เราเก๋าอ่ะนาย

• **
เพิ่มขนาดห้องให้มันใหญ่ๆหน่อยก็ดี 
ศูนย์อคาเดมี่หลัก แต่เล็กเท่ารังหนู 5555
แต่พื้นด้านบนอ่ะ ทำแบบหน้าเบนก็ดีนะ

ปล.แต่ Alt + B ก็ใช้ได้นะ ลดแลคเกมส์ด้วย อิอิ

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **
ตู้มทีนอนเรียงกันเลยนะครับ  woon_5555
#038 #038 น่าสน woon_555 woon_555

เพิ่มขนาดห้องให้มันใหญ่ๆหน่อยก็ดี 
ศูนย์อคาเดมี่หลัก แต่เล็กเท่ารังหนู 5555
แต่พื้นด้านบนอ่ะ ทำแบบหน้าเบนก็ดีนะ

ปล.แต่ Alt + B ก็ใช้ได้นะ ลดแลคเกมส์ด้วย อิอิ

แต่ให้กดบ่อยๆ มันก็คงไม่ไหวเหมือนกันนะพี่เอ้ยย มันเสียอารม ไม่ใช่ไร เอาของการงานมาเก็บไว้วันเป็น 10 รอบ กดทุกรอบ  woon_hurt
ดาบคู่!!!

-HIGHTECH-

• **
เห็นด้วยๆทำเหมือนหน้าลุงเบนอะ ทั้งขายของทำอาหารทั้งฝึกซี บางทีเดลแลกเปลี่ยนของยิ่งต้องใช้สมาธิใหญ่ กลัวเดลผิดตัว  #038