GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใบเปิดร้านขายของ

Angel_

• Newbie
  • *
ทำยังไงถึงจะได้ใบเปิดร้านขายของ ที่แบบไม่ต้องซื้ออะ

ไปที่คนตัวเล็กๆ มาเลย เขาบอกให้เอาของไปส่งให้ใครก็ไม่รู้อะ
ส่งที่ไหนอะ แล้วให้ใคร เล่นมาตั้งนานแล้วยังส่งไม่ได้เลย ไม่รู้ให้ใครอะ

ใครรู้ช้วยบอกทีนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

TAMA

• Sr. Member
วิธีเรียนทักษะตั้งร้าน เริ่มต้นให้ไปเมือง Southern Fort แล้วไปที่สมาคมถุงเงินคุยกับ Npc แบชฟูล จะได้รับไอเทม กล่องใส่ของ

แล้วนำมาส่งให้กับ Npc คนขายของ ทิงกี้ ที่เมือง  Southern Shire เสร็จแล้วให้กลับมาคุยกับ Npc แบชฟูล อีกครั้งครับ  woon_sunny