GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ในสงครามชิงปราสาทผู้เล่นท่านใดยังเห็นว่าสกิลใดหรือไอเทมแรร์ใดๆทำให้ความสนุกลดลง

GoDeYeS

• Jr. Member
  • **
" ปรับอยู่นั่นแหละ เกมส์กาก " ความสามารถออกมาแล้วก็ให้มันออกมาเลย ปรับอยู่ได้ เมื่อไหร่มันจะพัฒนาวะคับ ??? เปนแบบนี้แหละ ปรับจนคนหายเลิกเล่นกันไปหมด แถมโปรแดกตังก็เข้าใจคิดออกมาจัง ยังไงก็เปนกำลังใจให้เจ๊งไวๆเพราะการปรับหาสมดุลของพวกท่านนี่แหละครับ เอาเวลาไปพัฒนาส่วนไอเท่ม แผนที่ เควส หรือว่าอาชีพใหม่ๆเถอะ กากกกก ตุ๊ยยย  g#003
ถ้าไม่ปรับก็มีคนเล่นเเต่ของชนิดนั้นอย่างเดียวสิ

" ปรับอยู่นั่นแหละ เกมส์กาก " ความสามารถออกมาแล้วก็ให้มันออกมาเลย ปรับอยู่ได้ เมื่อไหร่มันจะพัฒนาวะคับ ??? เปนแบบนี้แหละ ปรับจนคนหายเลิกเล่นกันไปหมด แถมโปรแดกตังก็เข้าใจคิดออกมาจัง ยังไงก็เปนกำลังใจให้เจ๊งไวๆเพราะการปรับหาสมดุลของพวกท่านนี่แหละครับ เอาเวลาไปพัฒนาส่วนไอเท่ม แผนที่ เควส หรือว่าอาชีพใหม่ๆเถอะ กากกกก ตุ๊ยยย  g#003
ถ้าไม่ปรับก็มีคนเล่นเเต่ของชนิดนั้นอย่างเดียวสิ

คิดให้ดี แต่แรกคงทำได้ยากเพราะได้ข่าวว่าทีมงานไม่ได้เล่นเกมส์นี้เป็นหลัก  g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

-~@มเหศวรพิมพ์ใหญ่@~-

• Jr. Member
  • **
ไม่รู้ สิ  ผมเห็นว่าทุกอาชีพ ก็มีดีที่ตัวเอง คิดว่าเทรเทพ  มีกี่คนในเซิฟ  เขาเล่นมากี่ปีแล้ว เขามีเงินเท่าไรเงินเขามายังไง  เขาไม่ได้เงินซื้อของอยู่ดีๆมันงอกออกมาเขาต้องเก็บเงินกว่าจะได้  ผมไม่เข้าใจแพ้เทรก็ว่าเทรโกง  แพ้แอส ก็ว่าแรร์95 โกง  แพ้วิ ก็ว่า โกยตีได้ เวทไร้ปราณ๊  บ้างก็ว่าโล่02  แพ้เบอก็ว่าพระฟู  มีระเบิด   ไม่รู้สิครับ โดยส่วนตัวผมกว่าจะเทพก็ต้องลงทุนอะไรไปบ้าง เวลา  เงิน  รีหาเทคนิค  แต่เมื่อเข้าใกล้เทพกับได้คำว่า  โกง  ความสมดุลเกิดจากเกมส์ที่ปรับไม่ดี  หรือ คิดจะเอา  1อาชีพไปเอาชนะทุกอาชีพ กันแน่

maxnoiiz

• Full Member
  • ไม่ระบุแน่ชัด
ทำให้เหมือน dota สิ บริเวณที่มีป้อมจะสามารถมองเห็นสถานะ invisible ได้
เอาแบบไม่ทหารกระบี่3ตัวกะทหารปืน1 ไปยิงกันเลยมั้ยครับ  woon_shock woon_shock จะได้ช่วยลุมธง

ปล.นี่คิดเล่น ไม่ได้สร้างกระแส/ดราม่านะครับ

เอาฝ่ายบุก ด้วยกัน ตีกันเอง สิ ว่ะ ฝ่ายกันบ้านอ่ะ มีสมองหัดคิดมั้ง ทำให้ฝ่ายบุก ต้องเจอกันเอง เเล้วต้องเจอฝ่ายกันบ้านอีก ถ้าฝ่ายกันบ้านมีเเรร์เเอส 95 ก็พลางไปตีพระมันก่อน สอยให้หมดอย่าให้ทันได้กาย สิ มันต้องดูฝ่ายเราฝ่ายเค้าด้วย เข้าใจ๊ woon_5555 woon_5555