GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใส่เซ็ตสำรวจมองไม่เห็นสถานะพรางตัวมีใครเป็นบ้าง

สถิตร่าง

• Jr. Member
  • **
ใส่เซ็ตสำรวจมองไม่เห็นสถานะพรางตัวมีใครเป็นบ้าง

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไม่มีตังซื้อเสื้อชายเลเลยไม่รู้

มีแต่ชายเล ไม่ว่างทำเควสกับตีวุ้นน้ำแข็ง g#002
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  ใส่ครบรึเปล่าครับ และไม่เห็นพรางของอะไร  ปรกติถ้าไม่บัคหรือผิดพลาด พรางเทร แอสพรางจะเห็นหมด แต่บอสพรางไม่เห็นแล้ว

สถิตร่าง

• Jr. Member
  • **
ใส่ครบครับ แต่แปลก แอสในกิลมองไม่เห็นแต่  แอสนอกกิลมองเห็น  เวลาแอสติดพันมิตรก็มองไม่เห็น
 เป็นเป็นแค่บางครั้งครับไม่ได้เป็นทุกครั้ง   อธิบายยากมันไม่ได้เป็นทุกครั้ง

AsunAllI3araTz

• Full Member
ใส่ครบครับ แต่แปลก แอสในกิลมองไม่เห็นแต่  แอสนอกกิลมองเห็น  เวลาแอสติดพันมิตรก็มองไม่เห็น
 เป็นเป็นแค่บางครั้งครับไม่ได้เป็นทุกครั้ง   อธิบายยากมันไม่ได้เป็นทุกครั้ง
ถ้าใช้หน้าไม้ ตอนยิง แอส ติดพันเราก็ จะยิงต่อไปเรื่อยๆ ไม่ค้องกด ที่ตัวมัน เยี่ยม ดีครับ ผมใช้เเล้วเห็นหมด นะ  g#019

DarkEagle

• DarkEagle

มันจะเกี่ยวกับการแสดงผลของการ์ดจอหรือเปล่าหว่า หรือว่าบัค อันนี้ให้ทีมงานชี้แจง

DarkEagle

• DarkEagle
  บางทีการแสดงผลของตัวเกมส์อะครับมันมั่ว  ช่วงแลคๆอะผมเป็นบ่อย  พรางๆอยู่พรางหาย หายนี่ไม่ได้มีใครใส่เทียนน๊ะนั่งอยู่คนเดียวในแมพโดดเดี่ยวเดียวดาย มือไม่ได้จับเม้าส์เลยพรางหายได้  บางทีพรางๆเดินมอนบางตัวเสือกจะมาเห็นก็มีครับ เดินตามตีผมใหญ่ ตัวอื่นไม่เห็นแต่เสือกเห็นเป็นบางตัว ตามต้อยๆๆ ฮาดีเหมือนกัน  แต่เคสคุณอันนี้ผมไม่ทราบ สอบถามดูเผื่อจะรู้สาเหตุแต่ก็ไม่รู้ ให้ทีมงานชี้แจงเองดีกว่า