GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อำลา!! กระทู้สุดท้ายของจีเอ็มครูอุ้ย

Coud™

• Full Member
ต่อจาก จีโชโนคาเงะ ก็จีครูอุ้ยหรอครับ ลาก่อนนะงับ  woon_bye สู้ๆกับชีิวิตนะครับ  g#031 ว่างๆมาเยี่ยมด้วยนะงับ บายงับจี
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
กำเสียแล้ว GM รุ่น PJ1  หนีกันหมดสะแล้ว

โชคดีครับ

Clp. Pnp.

TAMA

• Sr. Member
ขอบคุณสำหรับทุกคำสั่งสอน คำแนะนำ คำเตือน ที่พี่คอยชี้แนะครับ

ขอบคุณครับ ขอให้พี่อุ้ยโชคดีครับ

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
โอ้ววว ทำลายวรยุทธ (ลดอำนาจGM เป็นคนธรรมดา + แบนไอดี GM )เรียบร้อยแล้วครับบบบ

ผมกลายเป็นคนธรรมดาเรียบร้อยละ แหะๆ  g#004 g#004

Patrokoz

• Jr. Member
  • **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55
โอ้ววว ทำลายวรยุทธ (ลดอำนาจGM เป็นคนธรรมดา + แบนไอดี GM )เรียบร้อยแล้วครับบบบ

ผมกลายเป็นคนธรรมดาเรียบร้อยละ แหะๆ  g#004 g#004

งั้นสอนวรยุทธให้ข้าที่ซิ( #038 #038)

ไงก็ขอให้พี่โชคดีละกันนะครับ

ไม่ขอพูดดีกว่าเดี๋ยวดราม่า g#009

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
รักและคิดถึง ♥
โชคดีนะก๊าบบบ อย่าลืมกลับมาบริหารต่อละ  woon_555 woon_bye woon_bye

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
ผมตั้งน่าตั้งตาและตั้งใจ ที่จะไปพบครูอุ๋ยในงานตึกคอมชลบุรี(1-4 มีนาคม 2555)ซะหน่อย g#011
เอากล้องมาพร้อมจะขอถ่ายรูปคู่ไว้เป็นที่ระลึก ลงเฟรสบู้ทงามๆเท่ๆ..แต่สุดท้ายก็มาจากกันเสียก่อน g#002 อีกแค่1วันเองคับ ผมก็จะได้เจอและอยากพูดคุยกับครูอุ๋ย(ใจหายมาก g#043)
ผมเคยเจอและได้นั่งกินข้าวโต๊ะเดียวกันกับครูอุ๋ย(เจ้าตัวเค้าคงไม่รู้หรอก) ที่งานบางแสน ผมแอบดีใจสุดๆเลยคับ g#022
ผมจะเก็บความทรงจำดีๆเหล่านี้ไว้นะคับครูอุ๋ย สุดท้ายนี้ ขอให้ครูอุ๋ยเดินทางอย่างปลอดภัย ดูแลสุขภาพตัวเองให้ดีนะคับ และก้าวหน้าไปให้ถึงจุดความสำเร็จครั้งยิ่งใหญ่ต่อไป..โชคดีคับ. g#031 g#031
 g#046ครูอุ๋ยสู้ๆ g#031 g#031 g#031 g#031 g#031