GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อำลา!! กระทู้สุดท้ายของจีเอ็มครูอุ้ย

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
woon_shock   ใจหายน๊ะครับ ส่วนตัวผม DarkEagle ขออำลาอาลัยครับ  ตั้งแต่ผมเล่นบอร์ดนี้มาก็เจอครูอุ้ย มีทั้งทางเดียวกันและขัดเคืองกัน แต่ใจผมไม่เคยนึกเกลียดหรือรังเกียจอะไรเลยสักนิดครับ  ถึงขัดคอกันบ้างแต่ผมนึกชื่นชอบท่านอยู่เป็นในๆ แต่ผมไม่ขอบอกว่าเรื่องอะไร ผมไม่ชอบชะเลียยกยอปอปั้นใคร  ในบรรดาจีเอมและทีมงานเกมส์ที่ผมเคยผ่านมาทั้งหมด มีท่านนี่แหละที่เข้าตาผมมากที่สุด จากที่เคยผ่านๆกันมา  วันนี้ท่านจะไปแล้วผมก็รู้สึกใจหายครับ เสียดายด้วย พูดจากใจจริง

ยังไงก็ขอให้ไปดีครับ เจริญก้าวหน้าต่อไปครับ   g#031   woon_sunny woon_sunny woon_sunny
คุณก็ด้วยนิ
ก็คุณขุดมันขึ้นมาก่อน -''-

woon_sunny woon_sunny