GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Auto หน้าหนังสือ

BeerInlove

• Jr. Member
  • **
เขาออโต้พระกับวิกดสกิลใส่มอน  ส่วนตัวที่คุยกะผมคือแอสชื่อ -_-LoVe-_- มุมบนขวา แถมยังยอมรับว่าออโต้ด้วย
http://up.gameindy.com/ul.php/gallery?mid=175841.b6e6a5a6,175842.8ec523d3,175843.c9d18776,175844.c17131d4

ExCuseMe

• Full Member
เป็นเหี้ยอะไรมากคับ โรคขี้อิจฉาหรอคับ  เจอในเกมเดวฟาดให้คับ  woon_5555

BeerInlove

• **
เปล่าครับ - - แต่ผมไม่ชอบอ่ะ ผมตีมอนอยู่ดีๆ หาว่าผมลาก แล้วก็พุ่งแทงมา - - ไล่ฆ่าผมอีก

อะไรวะ

• **
เดินหลีกๆสิ - - จะไปเดินแถวนั้นทำไม ถ้าเค้าไล่ค่าก็ไปแมพอื่น ถ้ามันตามก็ไปที่อื่น เยอะแยะ

BeerInlove

• **
ผมเก็บชิ้นส่วนมังกรขายครับ มันมีอยู่ 2 แมพ  woon_hurt  woon_hurt

อะไรวะ

• **
ก็ไปอีกแมพสิครัชแหม่ ปล่อยเค้าไป เราไม่ยุ่ง เค้าก็ไม่ยุ่ง  g#003 ปล. ผมไม่ใช่คนนั้นนะ เดะมาด่าผมอีก ไม่เอา  woon_no

BeerInlove

• **
ทำไมมันเว้นช่วงอ่ะครับ จี ??  g#046  g#046 โพสตั้งนานไม่ทำไร แต่โพสใหม่ๆจีก็เข้ามาละ

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • **
  • ครู ไว ???
แหมะ คนในกิลคุณก็ทำบ่อย ทำเป็นไม่ชอบนะครับ  woon_5555

ชิกกี้

• Full Member
ในกรณีแบบนี้ทางทีมงานไม่สามารถลงโทษตัวกระทำความผิดได้

ทางทีมงานรบกวนให้ผู้เล่นถ้าเจอเหตุการณ์ในกรณีแบบนี้อีกครั้ง รบกวนโทรแจ้งทางทีมงานได้เลยครับ เพื่อตรวจสอบทั้นที

ต้องขออภัยในส่วนนี้ด้วยครับ