GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GM จัดการทีครับ พวกขี้แพ้ เค้า ทำกัน ตาขาว ชัด ๆๆ (กิว วุ้้นอวตาร-อวตาร) พวกที่ทำ 55

bancharnawarat

• Newbie
  • *
ผมไม่ไหวกะพวกมันระ มัน โกง มากครับ มัน เอาพระบัคแมฟ อ่ะ ระคอยฟูหมู่ โดยการ มันเอาเมล็ดปลูกละเดินเข้าไปในป่า คอยฟู่หมู่ เวลา สู้กัลครับ รบกวนพี่ๆๆทีมงานช่วยแก้ไขด้วยนะครับ นี่ครับ สำหลับ รูป ที่ผมถ่ายไว้ http://up.gameindy.com/ul.php/gallery?mid=163257.3adf58f5,163258.ac1ef5e6 ช่วยแก้ไขให้ด้วยครับ รบกวนหน่อย

bancharnawarat

• Newbie
  • *

คน! ติด! ดุ้น!

• ดุ้น!
  • Jr. Member
  • **
แบนคนพูด (แม่ง จังไรจิงๆ) สินะครับ

ผมไม่ได้เป็นฝ่ายไหนหรอกนะ
ผมพูดมาตามแบบทั้งสองฝ่าย
ฝ่ายที่ชนะ เรียกวิธีการนี้ว่า "สามัคคี"
ฝ่ายที่แพ้ เรียกวิธีการนี้ว่า "รุม"

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]

The.

• The
  • Full Member

~ 'ยัยคริสจอมแก่น' ~

• Jr. Member
  • **
  • "เมะ" เป็นชีวิต "โอตาคุ"เป็นจิตใจ -w-

ดับเบิ้ล

• Full Member
รบกวนผู้เล่นตั้งกระทู้ใหม่แล้วโพสรูปให้อยู่ในเรปแรกสุดด้วยครับ ขอบคุณครับ

ขออนุญาติปิดกระทู้นะครับ