GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GM อาสา ส่งเข้าคุก สาเหตุมาแย่งบอส มีหลักฐาน

boss-max05

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้ผมโดนแฮคนะครับ ตอนนี้กำลังขอให้ทีมงานเร่งตรวจสอบ ขออภัยด้วย

VR_1

• **
ผมนั่งอยู่เดธเฉยๆยังโดนส่งคุกเลยมะวานไม่เข้าใจเหมือนกัน ไม่ใช่แค่ผมเพื่อนผมก็โดน ข้อหานั่งเฉยๆหรอ ?

MIRey

• Newbie
  • *
ตอนนี้ผมโดนแฮคนะครับ ตอนนี้กำลังขอให้ทีมงานเร่งตรวจสอบ ขออภัยด้วย
เปลี่ยนรหัสด่วนเลยนะจีบอส...
ถ้าแค่แฮกยังขนาดนี้
อย่างอื่นไม่ลามปามใหญ่หรอ ?

ปล.เค้าก็โดนแฮกเหมือนกัน...ต้นเหตุคงเป็นเพราะเกมนี้ไม่มีมาตรฐานหล่ะมั้ง
ปลล.อย่าถือสาหาความเค้าน้าาา...เหล่า  g#046 หน้าหนาทั้งหลาย
woon_555 woon_555 woon_555
(จะโดนแบนข้อหาว่าจีเอ็มมั้ยเนี่ย)
^^ ผมเกลียดสัตย์ ^^

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
แบนๆไปไอปันยาอ่อนนี่ เกรียนตั้งแต่เข้ามาละสงสัยเก็บกดมาปลดปล่อยตอนจะหมดวาระ โดนปลดตอนหมดวาระพอดีคงคิดงั้นละสิ  woon_bye

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

Bella Berry

• **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
สมควรโดนบ้าง นี่แหละ กรรมติดจรวด

ตาโอ ก็แรงไปนะ

woon_5555 woon_5555 woon_5555
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ได้ดำเนินการลงโทษจีเอ็มอาสาคนดังกล่าวเรียบร้อยแล้วครับ