GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

boomrunner ตัวร้าย

HoNeY"^.<

• Newbie
  • *
ตอนเดลทีแรกไม่ได้เซฟรูปเพราะแลค ผมกด*300 ให้10กล่อง ตกลงกัน 59m แล้วก็เดลกัน แต่พอมาดูตังในตัวboomrunnerให้มาแค่ 5.9m เธอบอกว่าเธอกดผิดจะให้อีก แต่เธอจะซื้อ*200 อีก 7ขวดเธอบอกจะให้ทั่งหมด 109m *ตามภาพคับ g#040(รูปภาพตอนหลัง)
เพื่อนๆอสุรา โปรดระวัง!!

HoNeY"^.<

• Newbie
  • *
ผมถือว่าทำบุญให้ " หมา" มันคับ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
มีเรื่องจะบอกว่า
ไอตัวboomrunner เป็นตัวของน้องผมซึ่งมีคนให้น้องผมมา น้องผมก็เลย เอาตัวนั้นเวลๆๆๆ จน41จะไปเปลี่ยนชีพ แต่พอเข้ามาอีกที
เข้าไม่ได้  เหมือนกับว่า น้องผมถูกหลอกใช้จนเวลมาก แล้วก็เปลี่ยนพาส   แล้วน้องผมก็เลิกตัวนั้นไปเลย(มีของในตัวเยอะ)
ตอนนี้ น้องผมเวล93แล้ว  แล้วก็ลืมไอเรื่องนั้นไปแล้วด้วย   ไม่น่าเชื่อว่า ตัวนั้นมันยังอยู่อีก

boss-max05

• Jr. Member
  • **
ขออภัย ทีมงานไม่สามารถลงโทษผู้เล่นได้นะครับ เพราะไม่ได้อัพรูปของ Gameindy
ถ้าจะแจ้งเบาะแสผู้กระทำผิด Upload รูปได้ที่เดียวนะครับ ที่อื่นจะไม่ผ่าน

Like : http://up.gameindy.com

littlehayate

• **
ไอตัวboomrunner เป็นตัวของน้องผมซึ่งมีคนให้น้องผมมา น้องผมก็เลย เอาตัวนั้นเวลๆๆๆ จน41จะไปเปลี่ยนชีพ แต่พอเข้ามาอีกที
เข้าไม่ได้  เหมือนกับว่า น้องผมถูกหลอกใช้จนเวลมาก แล้วก็เปลี่ยนพาส   แล้วน้องผมก็เลิกตัวนั้นไปเลย(มีของในตัวเยอะ)
ตอนนี้ น้องผมเวล93แล้ว  แล้วก็ลืมไอเรื่องนั้นไปแล้วด้วย   ไม่น่าเชื่อว่า ตัวนั้นมันยังอยู่อีก
หลายคดีเนอะ ซับซ้อน woon_o_o

Shinige

• **
  • :>^(( :D จ๊ะ ))^<:
หลายคดีเนอะ ซับซ้อน woon_o_o

คดีโห  คดีกลับมาีกครั้ง woon_shock   แบนคนโกงไปเลยสิ woon_yes
ลัคกี้ สตาร์ & โคนาตะจัง

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ขออภัย ทีมงานไม่สามารถลงโทษผู้เล่นได้นะครับ เพราะไม่ได้อัพรูปของทาง Gameindy

http://up.gameindy.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2012, 13:40:10 โดย จีเอ็มเปเป้ »