GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GM เข้ามาดูที ตัวแฮกเลย

นวนนาJ

• Newbie
  • *
http://www.facebook.com/fungzalnw
คนนี้ ขาย ของ หลายเซฟ แฮกมา หลาย คน ผมอากรู้ GM จะทำไรได้ไหม เข้า ขายของที่แฮกมาทำเพื่อนผมโดนเเบนไป ตั้งหลายคนเเต่มันก็ ยัง ลอย นวน
(((( เฟสนี้ไม่มีภาพมันมีเเต่ภาพ ตัวละครในเกมเท่านั้น))))
คนที่ซื้อของ ระวังจะโดนเเบนเพราะ ของ ที่ ได้ จากมัน ส่วนมากเเฮก ชาว บ้าน มา
พี่ๆ
ทีม งาน
จะ ทำ ไร ได้ บ้างครับ
 g#032 g#032 g#032 g#032 g#032 g#032

AsunAllI3araTz

• Full Member
นี้ มัน ไอ ฟรัง นี้หว่า
หัวไซโครเก่า ขาย เอม ขาย ของมา ตั้ง นาน สมบัติ เยาะชิบ เพื่อนๆผมก็โดนเเบน เพราะซื้อของแฮก มัน ก็เยาะ  woon_5555 woon_5555 เเทบ จะจำ ตัว มันได้หมดเลย นะเนี้ย
วันนั้น ผม คุย กับ มัน ผม บอกได้ ของเพราะแฮก ทั้งนั้น มันบอกว่า ความสามารถพิเศษ กวนตีน จิง  woon_5555

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ปิดเฟสหนีไปละ ทางที่ดี สแคปภาพไว้เป็นหลักฐานจะแน่นอนกว่า  woon_5555 woon_5555

ขายเเเบบ หรอยเลย 555
หัวกิวไซโคเก่า ปัจจุบัน ่า จะเปนหัว กิว เนวลี้ good อะ ไม่โดนเเบน สะทีเนาะ  woon_5555

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
คนดีก็งี้ ความสามารถเยอะ โดนแบนยาก  woon_5555 woon_5555

SilverBr•N

• Newbie
  • *
ต่อให้มีภาพแล้วยังไงละครับ

FaceBook ไม่ใช่ Asura , Avataronline

ภาพในเกม ผมจะก๊อบลายเซ็นใครก็ได้สักคนแล้วไปลงในเฟสว่าขายของขายเอ็ม เช่น ก๊อบรูปคุณถ้ามี

อย่างนี้คุณจะโดนไหมละครับ  g#009

Baiτoeч∞

• =3=
 G#007 มีเป้นเพื่อนในเพรชแต่ไม่ยักรู้ว่า แฮคของคนอื่น  g#040

ต่อให้มีภาพแล้วยังไงละครับ

FaceBook ไม่ใช่ Asura , Avataronline

ภาพในเกม ผมจะก๊อบลายเซ็นใครก็ได้สักคนแล้วไปลงในเฟสว่าขายของขายเอ็ม เช่น ก๊อบรูปคุณถ้ามี

อย่างนี้คุณจะโดนไหมละครับ  g#009
ท้า ลง ทุน ทำเเบบ ตำรวจไป ล่อซื้อ ล่าเดล นะ ขอดู ตัว ดู ของใน เกมก็ ทำได้ ลง ทุนพอไหม ละ  woon_555 เเต่ ที่เเน่ๆ ทุกตัว ในเฟส มันๆ ขาย จริง เเน่ นอน ใครไม่รู้ผมรู้  g#031

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณมากที่แจ้งเรื่องเข้ามา ทางทีมงานจะทำการตรวจและดำเนินการเอาผิดต่อไปครับ