GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สงสัยจะแค้นมาก ทำได้แค่เห่ากับรอบกัด sv.pk

acer

• Newbie
  • *
เป็นชายดีๆไม่ชอบเจือกกระแดะทำตัวเปนตุดไม่สงสารพ่อแม่หรอ woon_huh
ว่าไอเบ๊นไงอะ
เก่งจังเลยนะอิไอซ บวกกันกะผมยังแพ้ ชนะได้แค่พระฟูกะพวกเยอะคิดว่าตัวเองเก่งหรอ มีความภูมิใจแค่นี้ลบตัวไปเหอะคับ g#030
จำได้ว่ายกมาทั้งกิลไม่ใช่หรอพระฟูยืนยุตัวเดียว แต่เทียบทั้งกิลนี่ยังไงยุนะ ตอนนั้นรู้สึกว่าพระฟู 1 เทร ที่มาตี 2 คนแต่ฝ่ายคุณมีกี่คนทั้งกิลไม่ใช่หรอที่ยืนเห่ากับรอบกัดในวุ้นอะ
คิดว่าชนะพี่เบ้นด้วยการมีพระฟูตลอดนิคิดว่าตัวเองเทพนักหรอ
แหม๋ ก็ไอเบ้นมันกากจริงๆนิ มีพระฟูแต่ตัวยิ่งมีสองซึ่งเทียบกับที่ยกมาทั้งกิลแต่ยืนเห่ากับรอบกัดในวุ้นไม่ได้หลอกต้องให้สา ทยายด้วยไหมมีกี่คนอาชีพอะไรบ้างกิลคุณที่พากันมาอะ จะให้เทร2 ตัว สู้กับทั้งกิลไม่ให้มีพระฟูว่างั้น ตลกและ ขนาดพระฟูตัวเดียวตัวยิง 2 ตัวยังพากันยืนในวุ้นคิดเอาเหอะ ขำวะ
ของอ่ะยอมรับว่าดีจิงแต่ใช้และยิงแรงแค่นิเหรอค้าบบบบบบบ ย้อนดูตัวเองได้และ
ขอบคุณที่ชม แต่ก็ไม่ได้ยืนเห่ากับรอบกัดในวุ้น ชนิดที่ว่ายืนในวุ้นทั้งกิลไปเปลี่ยนชื่อกิลได้และ กิลวุ้นsv.pk

---------IcezeicE

• Full Member
ของมีแค่ นี้  แล้วคุณ ละค่ะ มี หรือปล่าว

พรรคพวกก็มี  พระ ฝั่งคุณก็มี

สู้ไม่ได้ เองทั้งนั้น

กาก ยกตี้

ปากดี ไปวันๆ

ทำอะไรย้อนมองตัวเองบ้างเถอะค่ะ

ก่อนจะว่าคนอืน หัดดู ของที่ตัวเองสวมใส บ้าง

---------IcezeicE

• Full Member
น่าเบื่อจริงๆ เลย

วันๆ เวลาต้อง มา หมด กับ เวลาให้พวกทำตัว  เก่ง ( - )

g#014

Tony Tony Chopper

• Newbie
  • *
ผมไม่จำเปงต้องของดีเท่าคุนหรอกของผมมีแค่นิก้อบวกกะอิกระหรี่อย่างคุนชนะและ

• Newbie
  • *

• Newbie
  • *
กิลกรุไม่ได้มาทั้งกิลมาแค่ไม่กี่คนของกิลไปเอามาจากไหนกันครับที่มาทั้งกิลอ่ะอย่าเอาข้อมูลมั่วๆมาดิคับ

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร iam_benz คำนวณเวลาอัตโนมัติฟลัดข้อความ