GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถามเรื่องการฝากของอะคาเดมี่ค่ะ

Pat

• Jr. Member
  • **
พอดีเราเพิ่งกลับมาเล่นหลังจากไม่ได้เล่นมานานมากกกกกกกกกกก
(แต่ไอดียังได้เข้าอยู่บ้างเพราะที่บ้านยังเล่นเมื่อปีก่อนอยู่ค่ะ แต่ตัวเราเองไม่ได้เล่นมาหลายปีเลย)
พอเข้ามาตอนนี้แล้วงงมาก เพราะทุกอย่างมันเปลี่ยนแปลงไปหมด  woon_cry

แต่ปัญหาใหญ่สำหรับเราตอนนี้ก็คือ เมื่อก่อนเราจะสามารถให้ตัวละครอื่นๆที่อยู่ในไอดีเดียวกันไปหาตัง
แล้วก็ฝากเข้าอะคาเดมี่ด้วยการซื้อถุงเงินบิลล่า แล้วก็เข้าตัวหลักเพื่อไปถอนถุงเงินมาขาย
อยากทราบว่าตอนนี้ยังทำแบบนั้นได้รึเปล่าคะ เราลองทำแล้วหาไม่เจอเลย....
(แล้วถ้าเกิดไม่ได้ อันนี้คือปรับใหม่ให้ธนาคารของแต่ละตัวในไอดีเดียวกันแยกกันหมดเลยหรอคะ?)
รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ก็ยังได้อยู่นะครับ เพราะไม่ใช้พวกไอเท็มผูกมัด