GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอ(ไอ้)น้อง ? #นรก

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
ช่ายๆนักเลงคีย์บอร์ดไง ก็แล้วมันทำไมอะ ดีกว่าไอ้พวกไร้การศึกษาเอะอะนัดเจอป้ะวะ?
เสียประวัติหมดดิยุดีๆให้ไปตีกัน แล้วให้ไปหามันดูมันดิแหม๋ขนาดท้าผู้หญิงในเกม ยังเรียกพ่อไปตั้งเยอะ ถ้านอกจอมันจะไม่เตรียมกองพันไว้เลยหรอ
มึงนี่ก็โง่ไปบ้ายอตามมันแหม๋ ถ้าทำตัวให้ดีคนอื่นเค้าก็อยากคบด้วยยุหรอก ทำตัวแบบนี้ชาตินี้คงเจริญยากอะตุ๊ด  g#011 g#011
Never mind .

ฮยอน.

• Sr. Member
  • เราต้องการเงินแะลเงิน

ปากดีไรหรอวววว มึงอ่านปะเหอะกูใช้เหตุผลคุยกะมันละคับ
มีแต่มึงอะกะพวกมันอะโง่ไม่ยอมเข้าใจเองผู้ชายเหี้ยไรหน้าไม่อายด่าผู้หญิงปาวๆแช่งนั่นแช่งนี่ ใครปากดีกันแน่ ถ้ากระเทยแบบมึงว่าไปอย่าง
แล้วนัดไปกูจะไปทำไมเอาเวลาไปเรียนดีกว่าไปทำให้ประวัติตัวเองเสียหายวะ นี่กูไม่ได้โง่แบบมึงนะเว้ยตุ๊ดถึงจะไปตีกะไอ้เหี้ยที่ไหนไม่รุ้ แล้วถิ่่นมันเกิดมันเรียกพ่อๆมันมาด้วยละเออ โง่นะมึงเนี่ย  g#037 g#037
ขำจัง ด่าผู้ ญ ก็โดนด่าว่าตุ๊ด นัดเจอก็หาว่าหน้าตัวเมีย สังคมไทย เขาก็บอก ไห้เอาผัวมาก็ได้นิ หรือมาทั้งก๊กก็ได้นิ เขายังชวนนายมาเลยไม่มานิสิตุ๊ดเก่งแต่ในจอ เขาเรียกว่าไรนักเลงคีบอร์ดปะ  #038
เราให้บ้านๆผยังไม่มาเลยหรือ ไม่กล้า มาไม่รุ้ไรตุ๊ดอย่าเสือก

H

ปากดีไรหรอวววว มึงอ่านปะเหอะกูใช้เหตุผลคุยกะมันละคับ
มีแต่มึงอะกะพวกมันอะโง่ไม่ยอมเข้าใจเองผู้ชายเหี้ยไรหน้าไม่อายด่าผู้หญิงปาวๆแช่งนั่นแช่งนี่ ใครปากดีกันแน่ ถ้ากระเทยแบบมึงว่าไปอย่าง
แล้วนัดไปกูจะไปทำไมเอาเวลาไปเรียนดีกว่าไปทำให้ประวัติตัวเองเสียหายวะ นี่กูไม่ได้โง่แบบมึงนะเว้ยตุ๊ดถึงจะไปตีกะไอ้เหี้ยที่ไหนไม่รุ้ แล้วถิ่่นมันเกิดมันเรียกพ่อๆมันมาด้วยละเออ โง่นะมึงเนี่ย  g#037 g#037
ขำจัง ด่าผู้ ญ ก็โดนด่าว่าตุ๊ด นัดเจอก็หาว่าหน้าตัวเมีย สังคมไทย เขาก็บอก ไห้เอาผัวมาก็ได้นิ หรือมาทั้งก๊กก็ได้นิ เขายังชวนนายมาเลยไม่มานิสิตุ๊ดเก่งแต่ในจอ เขาเรียกว่าไรนักเลงคีบอร์ดปะ  #038
มึงไม่ด่า ผญ อยุ่เฉย ๆ ไป เขาจะหาว่ามึงหน้าตัวเมียมั้ยไอ้เหี้ย มีสมองคิดนะคิด woon_5555

.i. เท่านั้น

• Jr. Member
  • **
ผมนี้ขำจุงกาเบลเลย เขาท้า1-1หน้าไซ ตัวเองออกวาปไปบันหยัดแล้วฆ่าเขาได้ ร้องว่าชนะ มัน1-1ที่ไหนว๊ายๆ คนนับก็รอยุ พอไห้ออกไปอีกรอบแถ ว่าชนะ นี้ละขำจุงกาเบล g#006

H

ผมนี้ขำจุงกาเบลเลย เขาท้า1-1หน้าไซ ตัวเองออกวาปไปบันหยัดแล้วฆ่าเขาได้ ร้องว่าชนะ มัน1-1ที่ไหนว๊ายๆ คนนับก็รอยุ พอไห้ออกไปอีกรอบแถ ว่าชนะ นี้ละขำจุงกาเบล g#006
แพ้คือแพ้ กากคือกาก ไม่แถนะจ้ะ อย่ามาทำนิสัยตุ้ดหมา ๆ แถวนี้ g#019

ไง ไอน่าโง่

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ตัวละคร -O-Ba-Ma- อยู่ในช่วงดำเนินการลงโทษ สามารถดูรายละเอียดบทลงโทษได้ตามกระทู้นี้ครับ คลิก