GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รางวัลสำหรับชาวเอเทน จากกิจกรรม ฆ่าคิง

teegogony

• Newbie
  • *
ถุงบีโก ที่ได้มาจากการฆ่าคิง ขอมอบให้กันกิจกรรม วอ วันเสาร์ที่ 16 นี้ครับ
ให้ คนส่งน้ำ ที่1-5 แล้วก็ ฆ่าอันดับ 1-5  คนละ1ถุงครับ

กรุณาเซพรูป ลงด้วยครับ เป็นการยืนยันครับ

Nongkhai

• Newbie
  • *
  • ต้นกล้วยมีไว้พุ่งชน !!
ส่งน้ำได้ที่4
<iframe width="320px" scrolling="no" height="180px" frameborder="0" style="border-
ไม่เก่ง พอเล่นเป็น !!

Nongkhai

• Newbie
  • *
ส่งน้ำได้ที่4 แต่อัพรูปลงบอร์ดไม่เป็นโว้ยย  woon_angry

Nongkhai

• Newbie
  • *
ส่งน้ำได้ที่ 4 ครับ ในที่สุดผมก็อัพรูปลงบอร์ดได้แล้ว  g#043