GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : การให้บริการของบริษัท GAMEINDY ช่วงเหตุการณ์น้ำท่วม กทม.

nightjusmin

• Full Member
ไมที่ตั้งบริษัทิดูบ้านนอกขาดการพัฒนามีแต่กลิ่นปลาร้าและกลิ่นโคนสาปควายจังงะ ตอนแรกที่จิตนาการไว้ว่าคงจะอยู่ใจกลางกรุงอะไรแบบนี้นะ แสดงว่าเราคิดผิดมาตลอดสินะ
  #038 #038 #038

•~F€€D0MS€€D~•

• Jr. Member
  • **
  • กระหรี่เบอรี่
อธิบายภาพให้ดูนะครับ  woon_555

ไม่ช่ายยยยยยยยยยย ฮ่าๆ  g#036 g#036

สังกะสีแผ่นที่ 1 จะหลุดแว้ววววว มว้ากกกกกกกกกกก woon_angry woon_angry

นั่นบริษัทหรอ  woon_shock

บริษัทหรือเเหล่งมั่วสุมของพี่ๆทีมงานครับผมรู้นะทำไรกันอิอิอิ woon_sunny woon_sunny

~๐ Ryan ๐~

โทรไม่ติดเลย เพิ่ง6โมงเอง เรื่องด่วนด้วย ติดต่อใครได้มั่งเนี่ย

ร่มเย็นเป็นสุข มากเลยครับ  woon_555 หนีน้ำมาทะเลสาป โอ้สบาย woon_555

จะพยายามให้บริการเท่าทีทำได้อย่างเต็มทีแน่นอนครับ ถ้าไม่ไหลตามน้ำไปก่อนนะ

/me วิ่งไปนั่งเรือเป็ด  woon_love

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
อินเทรนจริงๆค่ะเกมส์อินดี้ ไม่ตกยุค ตามกระแสน้ำท่วมจริง  g#009
ท่วมกว่านี้จะเอากาละมังกับไม้กวาดทางมะพร้าวไปให้ทีมงานนั่งพายมาทำงานนะค่ะ สู้ๆ g#031

J_K

• Newbie
  • *
อธิบายภาพให้ดูนะครับ  woon_555

woon_love  นั้นไง ว่าแล้วทั้งแลคทั้งโรล ตึก GM มันเป็นแบบนี้นี้เอง 555+ เด๋วเอา EM บอล ไปปาให้  woon_sunny woon_sunny

LK

• Jr. Member
  • **
 g#027 g#027 g#027 g#027 g#027 ถ้าหนีน้ำนะแนะนำ ... ใช้ กะลามังมาแทนเรือ เอาสังกะสีมาเป็นพาย คิิคิ  #038 (ล้อเล่นไปงั้นแหละ)  woon_shock

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เป็นกำลังใจให้ สู้ๆ ครับพี่ๆ
รอฤกษ์งามยามดีจะขึ้นไปช่วยเก็บของเนอะ
 woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

.P a t c h a :)

#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019