GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ของรางวัลกิจกรรม ABT Season1 ครับ ^^

TAMA

• Sr. Member
ทางทีมงานได้จัดส่งของรางวัลให้กับทีม 4 อันดับ 3 เซิร์ฟเวอร์ เรียบร้อยแล้ว

รายละเอียดของรางวัลมีดังนี้

รางวัลของทีมชนะเลิศ อันดับที่ 1 คือ
1. หมวกจ้าวสังเวียน ABT (เช่า 30 วัน) มีความสามารถ คนละ 1 ใบเท่าจำนวนผู้เล่นในทีม (ส่งให้ลูกทีมทุกคน)
2. หมวกจ้าวสังเวียน ABT(ที่ระลึก) ไม่มีความสามารถ จำนวน 1 ใบ(ถาวร) (ส่งให้กับหัวหน้าทีม)
3. กล่องสุ่มหมวกพรีเมียม จำนวน 5 กล่อง ต่อทีม (ส่งให้กับหัวหน้าทีม)
4. หนูจะเป็น VIP 30 วัน 1 ชิ้น เท่าจำนวนผู้เล่นในทีม (ส่งให้ลูกทีมทุกคน)

รางวัลของทีมชนะเลิศ อันดับที่ 2 คือ
1. กล่องสุ่มหมวกพรีเมียม จำนวน 3 กล่อง ต่อทีม (ส่งให้กับหัวหน้าทีม)
2. หนูจะเป็น VIP 30 วัน 1 ชิ้น เท่าจำนวนผู้เล่นในทีม (ส่งให้ลูกทีมทุกคน)

รางวัลของทีมชนะเลิศ อันดับที่ 3 คือ
1. กล่องสุ่มหมวกพรีเมียม จำนวน 2 กล่อง ต่อทีม (ส่งให้กับหัวหน้าทีม)
2. หนูจะเป็น VIP 30 วัน 1 ชิ้น เท่าจำนวนผู้เล่นในทีม (ส่งให้ลูกทีมทุกคน)

รางวัลของทีมชนะเลิศ อันดับที่ 4 คือ
1. หนูจะเป็น VIP 30 วัน 1 ชิ้น เท่าจำนวนผู้เล่นในทีม (ส่งให้ลูกทีมทุกคน)

สามารถตรวจสอบของรางวัลได้ที่คลังอคาเดมี่ครับ

โบว์ มิ้น

• สอบถามได้จะพยายามตอบ
  • Jr. Member
  • **
  • เธอดูตัวเองเหรอยัง
เชิพ อวตาร ยังไม่ได้  หมวกจ้าวสังเวียน ABT (เช่า 30 วัน) มีความสามารถ คนละ 1 ใบเท่าจำนวนผู้เล่นในทีม (ส่งให้ลูกทีมทุกคน)

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
เชิพ อวตาร ยังไม่ได้  หมวกจ้าวสังเวียน ABT (เช่า 30 วัน) มีความสามารถ คนละ 1 ใบเท่าจำนวนผู้เล่นในทีม (ส่งให้ลูกทีมทุกคน)
สำหรับเซิร์ฟเวอร์อวตารเนื่องจากติดปัญหาทางเทคนิคในการส่งรางวัล
ซึ่งทางทีมงานจะรีบทำการแก้ไขและจะพยามยามส่งให้ในวันนี้อีกครั้งครับ

oh_RaymonDD

• Full Member