GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตารางการแข่งขัน และ ผลการแข่งขัน ABT SEASON 1 อัพเดท รอบ ชิงชนะเลิศ

CacAloz

• Full Member
การเปลี่ยนของรางวัลนั้นทางทีมงานก็เปลี่ยนตามความเหมาะสมนะครับ และการเปลี่ยนเนียไม่ได้เอาออกอย่างเดียว แต่ยังเพิ่มเข้าไปด้วย (หมวก ABT แบบมีสเตตัส เช่า30วัน ได้ทุกคนในทีม)
และระยะเวลาการเปลี่ยนของรางวัลนั้น ระยะห่างจากข้อมูลที่ผุ้เล่นอ่านตอนแรกนั้นแค่ 2 ชั่วโมงเท่านั้นครับ

ของรางวัลทางทีมงานก็มีเพิ่มเติมให้อีกในส่วน ของรางวัลจัดหนัก ของรางวัลนี้เพิ่มขึ้นมาก่อนแข่งแค่ 1 สัปดาห์เท่านั้น

และเรื่องหมวก ABT ถาวร ผมก็ยังยืนยันเหมือนเดิมครับ
ถ้าหมวกเจ้าสังเวียน ABT  แบบถาวรออกมาเยอะไม่เหมื่อนกับที่เป็นไอเทมแรร์ หมวก ABT ก็จะไม่ต่างอะไรกับหมวกทั่วๆไปครับ เพราะการแข่งขัน ABT จะมีอย่างต่อเนื่องไปเรื่อยๆ ครับ
หมวก ABT ถาวรนั้น จะถูกส่งให้กับหัวหน้าทีมนะครับ เพราะหัวหน้าทีมนั้นเป็นคนรับผิดชอบ เป็นคนคุมทีม หมวกใบนี้ก็ย่อมสมควรตกอยุ่ที่หัวหน้าทีมครับ แต่ยังไงก็สุดแล้วแต่ผู้เล่นจะตัดสินใจกันครับ มีอยู่หลายทางครับ ผมก็ได้เสนอไปแล้ว