GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชี้แจงปัญหาการโหลดแพทหลังเปิดเซิร์ฟเวอร์

โอ้ววว โปรแกรมเมอร์แจ้งมาแล้วครับ ต้องจะต้องทำแพทอีกอย่างช้า 1 ชม.

เสร็จกัน !! Happy Wesnesday โผมมมมมมม  g#043 g#043

เดี๋ยวจะโดดงานไปเวล มั้ง  woon_love

_FireFox_

• Jr. Member
  • **
  • -*-
จีใจร้ายถ้ายอดไม่ถึงก้อไม่ได้รีดิ....แค่เติมซื้อของนี่ก้อหนักนะ
งั้นรับเงินบิลล่าไปเลย....รับรองท่วมท้นเกินคความเป็นจริง
 woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

ถ้าบิลล่ามันบริจาคแล้วช่วยผู้ประสบภัยได้ ผมคงไม่ต้องมาตั้งกระทู้รับบริจาคครับ
แค่คลิกเดียวกี่พัน กี่หมื่นล้าน ก็จัดให้ได้ทันที  g#011  g#013

mละ20ไงครับ woon_5555 woon_5555

_FireFox_

• **
  • -*-
จีใจร้ายถ้ายอดไม่ถึงก้อไม่ได้รีดิ....แค่เติมซื้อของนี่ก้อหนักนะ
งั้นรับเงินบิลล่าไปเลย....รับรองท่วมท้นเกินคความเป็นจริง
 woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

ถ้าบิลล่ามันบริจาคแล้วช่วยผู้ประสบภัยได้ ผมคงไม่ต้องมาตั้งกระทู้รับบริจาคครับ
แค่คลิกเดียวกี่พัน กี่หมื่นล้าน ก็จัดให้ได้ทันที  g#011  g#013

จีน่าจะมีเงื่อนไขเพิ่มนะครับ บริจาคถึง25000 ได้รีสเตตัสฟรี 50000 รีสกิวฟรีงี้มีกะลังใจขึ้นเยอะ  woon_cry woon_cry

IiI_Frappucino_IiI

• Newbie
  • *
  • If no one can do, I do
 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2
นึกว่าเครื่องตัวเองมีปัญหา ไม่นึกว่าเปนที่ระบบ ดันทะลึ่งลบเกมทิ้งไปแร้ว
 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2
sad อย่างแรง มานั่งลงเกมใหม่หมด แล้วจะเสร็จกี่โมงนิ
 g#027 g#027 g#027 g#041 g#041 g#043 g#043 g#033 g#033 g#033
มึนๆๆๆๆ จะกินตับ ตับ ตับ ตับ
The Less You Know The Better You Are

_____OngChaI_____

• **
  • >.,<

ก็จริงตามที่จีว่า จากที่อ่านมานั้น ไม่ขัดที่จะรับบริจาคเงินครับ และเห็นด้วยเลย อย่างน้อยก็เป็นการช่วยคนไทยด้วยกัน
ถึงมันดูไม่มากมาย แต่คำว่า "ช่วยเหลือ" คำสั้นๆแต่ได้ใจความดีครับ !!

ป.ล. ถ้าอยากให้ยอดขึ้นกว่านี้อีกนิด มีของมาล่อก็ดีนะ หึหึ ที่ของญี่ปุ่นยังมีหมวกเลย ความเห็นส่วนตัวนะครับ!!

-StepUp-

• **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...

_FireFox_

• **
  • -*-

ก็จริงตามที่จีว่า จากที่อ่านมานั้น ไม่ขัดที่จะรับบริจาคเงินครับ และเห็นด้วยเลย อย่างน้อยก็เป็นการช่วยคนไทยด้วยกัน
ถึงมันดูไม่มากมาย แต่คำว่า "ช่วยเหลือ" คำสั้นๆแต่ได้ใจความดีครับ !!

ป.ล. ถ้าอยากให้ยอดขึ้นกว่านี้อีกนิด มีของมาล่อก็ดีนะ หึหึ ที่ของญี่ปุ่นยังมีหมวกเลย ความเห็นส่วนตัวนะครับ!!

ถ้าจะบอกว่าบริจาค มันก็บริจาคตามกำลังทรัพจะให้บริจาคทั้งหมดก็คงไม่ไหว เพราะอีกอย่างช่วงนี้ปิดเทอม หลายคนไม่ได้เงินค่าขนม หลายคนไปหางานพิเศษทำ จึงทำให้คนลดลงจำนวนเงินในการเติมช่วงนี้อาจจะลดลงหรือเพิ่มขึ้น จะมีเติมก็แค่คนที่เขาทำงานแล้ว แต่จะมีซักกี่คน  แล้วอีกอย่างเงิน5หมื่นบาทมันไม่ใช่น้อยๆๆนะครับ จะให้คนแค่ไม่กี่คนรับผิดชอบคงไม่ไหว

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• **
  • ความรู้สึกแบบนี้ ถ้าชั้นไม่ได้รับมันคงดีซะกว่า