GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขออภัยในความไม่สะดวกของบอร์ดใหม่ค่ะ

บุคคลทั่วไป · 51 · 17558

VikZaOo7

• Jr. Member
  • **
ผมขอเสนอในมีforumตลาดเหมือนบอดเก่าอะครับ แล้วก่อนแบบเป็นเซิบๆไปเลยครับ จะได้ดูง่ายๆ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ผมขอเสนอในมีforumตลาดเหมือนบอดเก่าอะครับ แล้วก่อนแบบเป็นเซิบๆไปเลยครับ จะได้ดูง่ายๆ
ตลาด g#022
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

VikZaOo7

• Jr. Member
  • **
ตลาด g#022
ใจครับ สรุปว่าแอบในบอดสมาคมนี้เอง -.-

แบ่งเป็นเซิบๆได้ก็ดีนะครับ ฮ่าๆๆ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อยากได้กระทู้แนวทางการเล่นของแต่ล่ะอาชีพไม่ได้เข้ามาเล่นซะหลายปี แผ่นวิญญาณยังใช้ไม่ได้อีก แต่ไม่เป็นไรไว้อีกหลายปีค่อยกลับมาเล่นใหม่ แต่ขอพวกกระทู้แนวทางการอัพค่าสถานะของแต่ละอาชีพ กลับมาเล่นแล้วงงว่าต้องอัพไรบ้าง จัดหน่อย g#017
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

.P a t c h a :)

• Full Member
g#001 g#001 g#001

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019