GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(NEW)สมาคม <•~- ◄Chill ◄Chill -~•>อบอุ่น จริงใจ พี่น้อง เราทันกระแส

โพลล์

ใครหน้าม่อ ที่สุดในกิลเรา!

OangO
GoDNeSS
JaFF
_BoAt
pak_Return
IiI..UpToMe..IiI
Devilking

nao_kung.

• Full Member
  • Synyster foREVer.. คิดถึงพี่ท็อป <3.

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ

Sima-Yi

https://www.facebook.com/boom14150?fref=ts

เราเจอมากับตัวอยากบอกต่อ ๆกันไว้ มันอยู่เซฟPK ช้วยๆหน่อยน่ะ

ประจาน
คนต่อแหล น่ะครับเจอเฟรชนี้อย่าไปหลงรักกับมันน่ะไม่งั้นจะเป็นแบบผม เปลี่ยนชื่อไปมั้ว ตัวจริงชือ กลอย แต่มั้นอ้างชื้อเพื่อนมันประมาณอีก 1-2 คนคือ อิ๊ง กับ บูม ระวังอย่าคบกับคนๆนี้ ต่อแหลได้หมด ตอนนี้พวกผมกำลังจัดการจนถึงที่สุด ขอบคุณครับ

THE-COOL

กิลนี้ยอดวิวสามแสนกว่าแต่เข้าเกมส์ไปแล้วไม่มีสักคน จบแล้วเหรอ <•~- ◄Chill ◄Chill -~•> ตำนานเรดคลิป

JN™

• Thunder Hammer
  • Jr. Member
  • **
  • สักกำบ๋อ?
สวัสดี  ผมกลับมาแล้ว เพียงเล่นเงียบๆ ไม่พูดจากับใคร ไม่ทำประโยชน์อะไร