GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งเอลบัค จีเอ๊มดูแลให้ด้วยค่ะ

~๑mani๑~

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ^^
  • Jr. Member
  • **
 woon_sad2 เอลบัคตรวจสอบให้ด้วยคร่าา g#041 g#046
คนมีนํ้าใจ ใครๆก็ชอบ

~๑mani๑~

• **

~๑mani๑~

• **

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
รบกวนผู้เล่นแจ้งปัญหาเข้าที่ http://support.gameindy.com/ 

โดยรบกวนชดเชย จะอยู่ที่วันที่ 31 ม.ค  นี้ค่ะ

Gong

• **
ควรแก้ไขจากทางตัวเกมสิจีเอ็ม แก้แบบนี้รับผิดชอบไหวเหรอ
ผมมีPetค่าบัคแบบนี้ประมากณ4ใบ ทุกตัวกินยารีไป6-9ขวดได้
ควรแก้ที่ต้นเห็ตุไม่ใช่แก้ที่ปลายเหตุ นั่งเสกสัตว์ใหม่ให้ผู้เล่นมันคุ้มค่าไหมละคุณ g#014

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ควรแก้ไขจากทางตัวเกมสิจีเอ็ม แก้แบบนี้รับผิดชอบไหวเหรอ
ผมมีPetค่าบัคแบบนี้ประมากณ4ใบ ทุกตัวกินยารีไป6-9ขวดได้
ควรแก้ที่ต้นเห็ตุไม่ใช่แก้ที่ปลายเหตุ นั่งเสกสัตว์ใหม่ให้ผู้เล่นมันคุ้มค่าไหมละคุณ g#014

ทางทีมงานขอน้อมรับคำติชมครับ ที่เราคอยแก้ปัญหาที่ปลายเหตุเช่นนี้ เพราะว่าตอนนี้เรากำลังการแก้ไขที่ต้นเหตุอยู่ครับ เราจึงจำเป็นที่จะต้องชดเชยให้ผู้เล่นได้รับผลกระทบน้อยที่สุด

ปล. รอการแก้ไขที่ต้นเหตุ นั่นหมายถึงรอ patch แก้ไขจากทีมพัฒนาครับ เขากำลังเร่งหาคำตอบของบั๊กอยู่ครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

~๑mani๑~

• **

~๑mani๑~

• **

~๑mani๑~

• **