GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ดูแลจะได้เลิกเล่น

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
เป็นกันหลายคนนะ  g#046  จะใช้เวลาตรวจสอบกี่ปีครับเนี่ย     g#040   ไม่กล้ารี ไม่กล้าเติมเงินละวุ้ย

ในส่วนของการตรวจสอบเรามีการแก้ไขให้ทุกวัน ค่ะ

photonet

• Newbie
  • *
  • -*-
เมื่อไหร่จะเสจคับบอกจะมาทำ ก้หายเงียบเลยคับ รอนานแล้วนะ ถ้าทำไม่ได้ก้บอกมาเลยจะได้ไม่รอ เสียเวลาคับ woon_angry

Sixheart

• Newbie
  • *
รีแล้วจาเปนยังงั้นไหมนิ ไม่กล้ารีเลย  woon_sad2

หนอนชาเขียว

• Newbie
  • *
ออกโปรโมชั่น แถมยารี ก็ช่วยไม่ได้แล้วแบบนี้
แก้ไขค่าต่างๆ จนเน่าแล้ว
ยิ่งรี ค่าก็ยิ่งน้อยลง

photonet

• Newbie
  • *
  • -*-
ในส่วนนี้ทางทีมงานทำการ ชี้แจ้งและตอบกับผู้เล่นเป็นระยะ ใน Msn แล้วค่ะ

ซึ่งเราได้แจ้ง ทำการตรวจสอบให้แล้วค่ะ โดยทางทีมงานกำลังดำเนินการตรวสอบข้อมูลในการเมิจของสัตว์อยู่ค่ะ .ซึ่งข้อมูลการเมิจมีทั้งหมด 66 ครั้งและการรีอีก 4 ครั้ง จึงเป็นส่วนหนึ่งที่ทางทีมงานใช้เวลาตรวจนาน   

ต่างคดีก่อนหน้าที่ ที่ได้แจ้งเข้ามา ที่กระทู้ http://forum.gameindy.com/index.php?topic=24104.0  เนื่องจากข้อมูลตัวนั้น ยังไม่มีการรี และเมิจ ของสัตว์เลี้ยงค่ะ

ขออภัยในความล่าช้าด้วยนะค่ะ
เมื่อไหร่จะทำให้ซํกทีคับ รอมาหลายวันแล้วนะคับ บอกจะมาทำก้หาย จะให้อีกนานแค่ไหน

photonet

• Newbie
  • *
  • -*-
 woon_555 ตั้งแต่เมื่อวานMsnก็ไม่ออนอีกเลยกลัวโดนตามงานรึป่าวของงี้มันต้องแก้ใขไม่ใช่แก้ตัว g#035 g#035

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
woon_555 ตั้งแต่เมื่อวานMsnก็ไม่ออนอีกเลยกลัวโดนตามงานรึป่าวของงี้มันต้องแก้ใขไม่ใช่แก้ตัว g#035 g#035

Msn เราออนอยู่นะค่ะ   จะมีเจ้าหน้าที่ออนประจำค่ะ 

photonet

• Newbie
  • *
  • -*-

Msn เราออนอยู่นะค่ะ   จะมีเจ้าหน้าที่ออนประจำค่ะ
แล้วตกลงจะแก้ให้ไหมคับ เมื่อวานก้บอกว่าจะทำก้ไม่มา สรุปจะเอาไงคับ รอ รอ รอ อาทิตนึงแล้ว ไม่ได้ก้บอกไม่ได้ มันเสียเวลา woon_angry

photonet

• Newbie
  • *
  • -*-

สถาณะแบบนี้รึป่าวที่เรียกว่าออน MSN รึออนแต่บลอคลูกค้าที่สอบถามข้อมูลดูแลแต่ลูกค้าที่ถามเติมเงินอย่างเดียวรึป่าว

ถ้าจีบอกว่าออนตลอดคงออฟไลน์ใส่ผมไว้สินะ  woon_sad2 กลัวเค้าตามงานขนาดนี้ไม่ลงไม่เล่นมันละ g#035 g#035 g#035 ติดต่อในเอ็มไม่ได้ต้องมาตามในนี้น่ารำคาญชะมัดชอบทำเรื่องง่ายให้ยากบอกอยู่เรื่อยพรุ่งนี้น่าจะเสร็จ วันนี้ทันแน่นอน สุดท้ายก็ไม่มีไรเกิดขึ้นโทรไปบอกยังไม่ทราบสาเหตุ ถ้าจีไม่ทราบแล้วใครจะทราบคุณเป็นผู้ดูแลนะ g#014 g#014 g#014

Scrythe

• Newbie
  • *
 g#046 โดนๆๆ  จะตอบอะไร ก็คิดก่อนมั่งน่ะครับ จะได้ไม่โดน
Game Master มีหน้าที่ต้องค่อยให้คำตอบที่ถูกต้อง เวลา Gamer มีคำถาม หรือข้อสงสัย หรือเจอปัญหา
ไม่ใช่สักแต่ว่าตอบเอาตัวรอดไปที สมควรแล้วล่ะ ที่โดนด่าอยู่แบบนี้ woon_angry

photonet

• Newbie
  • *
  • -*-
 #038 Scrythe กระทืบดั้งให้เลยครับพันครั้ง
 g#013 ผิดๆกระทืบ Like  #038

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
เรื่องนี้เดี๋ยวผมทำการสอบถามกับเจ้าหน้าที่ ที่ดูแลในส่วนของ msn ให้ครับ คาดว่าจะได้รับคำตอบประมาณวันจันทร์ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

photonet

• Newbie
  • *
  • -*-
เรื่องนี้เดี๋ยวผมทำการสอบถามกับเจ้าหน้าที่ ที่ดูแลในส่วนของ msn ให้ครับ คาดว่าจะได้รับคำตอบประมาณวันจันทร์ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับผม
จะได้ชัวป่าวรอมาหลายวันแล้วคับ เร่งๆหน่อยคับ มันเสียเวลา g#040 g#040

krongsup

• Newbie
  • *

woon_angry วันจันทร์แล้ว เอาไงเนี่ย มีอีกเคสนึงรออยู่น่ะ ยังไม่เห็นเข้าไปเช็คเลยน่ะ

!http://up.gameindy.com/7/157750.91b7867d.a.jpeg!

เอลฟ์บัคคคคคคคค  แล้วผมจะเล่นยังไงเนี่ย  ไม่แก้ให้ซักที woon_hurt