GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคสงครามชิงปราสาท(อีกแล้ว)

Maid

• Jr. Member
  • **
คือตอนที่ผมไปตีบ้านเรด(PK)อ่ะครับ แล้วตายหน้าธง นาทีที่48ก็มีพระมาชุบ(มหาพร) แล้วพอฟื้นขึ้นมาก็โดนฆ่าตายอีก สงสัยว่าทำไมมันไม่ติดจุมอ่ะครับ มันไม่เด้งนะ ทั้งตัวผมทั้งตัวเพื่อนเลยอ่ะ เป็นบัครึเปล่าครับ ช่วยตรวจสอบด้วย ทำอย่างนี้เซงนะ

CacAloz

• Full Member
ทางทีมงานจะทำการตรวจสอบให้นะครับในจุดนี้ ขอบคุณผู้เล่นที่แจ้งเข้ามานะครับ  woon_love

X-Burner

• Full Member
คือตอนที่ผมไปตีบ้านเรด(PK)อ่ะครับ แล้วตายหน้าธง นาทีที่48ก็มีพระมาชุบ(มหาพร) แล้วพอฟื้นขึ้นมาก็โดนฆ่าตายอีก สงสัยว่าทำไมมันไม่ติดจุมอ่ะครับ มันไม่เด้งนะ ทั้งตัวผมทั้งตัวเพื่อนเลยอ่ะ เป็นบัครึเปล่าครับ ช่วยตรวจสอบด้วย ทำอย่างนี้เซงนะ

โดนป้อมสลายครับผมว่าเพราะที่ธงป้อม เยอะจะตาย

ตอนตายข้างๆมีป้อมม่ะอ่ะครับ

.

Maid

• Jr. Member
  • **
3คนเลยหรอครับ แบบลุกขึ้นมาไม่ถึง1วิตายเลยเนี่ยนะ....

ปล. ไม่ค่อยรู้อ่ะครับ แต่ก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำจ้า