GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ภาพประทับใจของเพื่อนๆเซิร์พเวอร์ใต้พิภพครับ

บุคคลทั่วไป · 16 · 3991

nicky01

• บุคคลทั่วไป

ตามสัญญานะครับ..อิอิ ขอบคุณเพื่อนๆที่เซิร์พเวอร์ใต้พิภพมาครับที่มาอวยพรวันเกิดผม(หรือเปล่า) ใครเป็นใครพิสูจน์ DNA กันเองนะจ้ะ  woon_sunny woon_sunny

nicky01

• บุคคลทั่วไป

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา
woon_555 woon_555

วันนี้หรอค่ะ

สุขสันต์วันเกิดนะคะ
ขอให้งานก้าวหน้า ขอให้ครูอุ้ยไม่ดุไม่ว่า
ขอให้ได้เลื่อนตำแหน่งไวไวเน้อ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

สุขสันต์วันเกิดครับ อวยพรไป ก็คงไม่ได้อะไร ตัวเราทำดี ก็ได้ดีเองแหละครับ สู้ๆ  g#031

มารศาสตรา

วันเกิดทั้งที อย่าลืมโทรไปขอบคุณพ่อแม่ที่ทำเราเกิดมาด้วยล่ะ
     สุขสันต์วันเกิดเน้อ  g#031 g#031 g#031 g#031

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
รวยไวๆนะครับ #038
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-Ai-

HBD ครับ อยู่ เป็นทีม งาน ให้โดน แขวะ ไป นาน ๆ นะ

เด่ะ ออกไป จะไม่มีคนให้ แขวะเล่น ฮ่า ๆ ๆๆ

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `

oh_RaymonDD

ให้โชคดีสุขสันต์วันเกิด สิ่งประเสริฐได้หวังตั้งใจ
ให้ได้พบ ดังฝันใฝ่  จิตเเจ่มใส่ทุกวันทุกคืน
ให้ร่ำรวยเงินทองยศศัก ให้คนรักมากมีด่านดืน
ทำสิ่งใดจงรุร่วงราบรื่น  ให้ยั่งยืนปลอดโรคปลอดภัย  woon_555

oh_RaymonDD

ให้โชคดีสุขสันต์วันเกิด สิ่งประเสริฐได้หวังตั้งใจ
ให้ได้พบ ดังฝันใฝ่  จิตเเจ่มใส่ทุกวันทุกคืน
ให้ร่ำรวยเงินทองยศศัก ให้คนรักมากมีด่านดืน
ทำสิ่งใดจงรุร่วงราบรื่น  ให้ยั่งยืนปลอดโรคปลอดภัย  woon_555
ให้จีนิคกี้นะคับ อิอิ

Maid

• Jr. Member
  • **

foam0025

• Jr. Member
  • **
ขอให้มีความสุขครับ ขอให้เงินเดือนเพิ่มขึ้นเพิ่มขึ้นๆๆๆๆๆๆๆเยอะๆๆๆๆๆๆเลยนะครับ