GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จี บอท แมพภูติ ก่อนบอสราชินี auto สามประสาน กลับมาอีกแล้ว

อสูรเทวะ

• Jr. Member
  • **
ที่แมพก่อนบอสราชินี มันกลับมาอีกครั้งแล้วครับ จุดเดิม แบบเดิม แล้วงี้จะแก้ยังไง ละครับ นี้มันบอท เลยนะ

พระสอง เทรหนึ่ง เก็บมอนก็ได้ ลุ้นแหวนก็ได้ ไม่ต้องนั่งเล่น

ผมว่าหากแก้ไม่ได้ก็ถอด ภูติ ออกไปเถอะ สงสารคนที่เค้าจะไปดรอป แหวน อย่างงี้มันเอาเปรียบกันมากเลยนะครับ และที่สำคัญมันก็บอทดีๆนี้เอง แมพก็แคบตียังไงก็โดนมอน เวลก็ขึ้น แต่ผมว่าที่เค้าต้องการคือ แหวนนะครับ ถ้าไม่ถอดภูติก็เอาแหวนไปดรอปกับมอนต้วอื่นเถอะ ที่มันอยู่แมพกว้างๆ กระจายๆ

ปล  1 หาก จี พราง ไปดู ซักพักผมว่าไม่เกิน 15 นาที  แล้วถ้า จี ยังบอกว่า เป็นคนเล่น ไม่ใช่ auto ผมว่า ท่านไม่เหมาะกับ

อาชีพ จี เอ็ม นะครับ เพราะคนธรรมดาที่เล่นเค้ายังรู้ว่ามัน auto แล้ว ถ้าอาชีพ จีเอ็ม ยังไม่รู้ ผมว่า ท่านพิจารณาตัวเองเถอะ

2 ความเห็นส่วนตัว นะครับ ภูติ ไม่ควรอยู่แมพที่แคบแบบนี้ คิดดูนะครับ ถ้ามีคนเล่น จริง แต่ทำแบบ auto เหมือนบอทสาม

ประสาน จะว่าเค้าก็ไม่ได้ แต่มันทำให้คนที่มาเดี่ยวๆ เก็บมอนยากมาก เพราะเจอแสงแห่งเทพที กว้างเหลือเกิน หากตีไม่แรงจริงตีสู้

พระพวกนี้ไม่ได้หรอก

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
เรื่องนี้ต้องมีจีเอม 1 ท่านที่สแตนบายพร้อมรับเรื่อง แจ้งแล้วรีบไปดูเลย ผมแจ้งผมก็ PM ไปแจ้งและทีมงานก็รีบไปดูได้ทัน

..TEERAK..

• Full Member
ณ เวลา 1.20 น. 3 ศพที่แมพภูต อัลตร้าวุ้นเก่าๆเหลืออยุ่ มิรู้จะทำไร
จีเอมไม่จัดการ ขอศาลเตี้ยก่อนละกันคับ เวลมาทั้งวันเครียดจัด
woon_angry woon_angry woon_angry

God_Anell

• Newbie
  • *
สงสารคนจะเปลี่ยนอาชีพเบลดอะครับ (ไม่รู้อาชีพอื่นอีกมั๊ย) ที่มันให้ไปตีแมนแดรกสีเหลือง 30 ตัว แมพแถวๆแกรนด์นั่นละ มีทหารจำนวน 4 นาย พร้อมผอบคู่กาย
ยืนนิ่งไม่ไหวติง ประจำจุด...บน ล่าง กลาง ขวา... แมนแดรกเหลืองเกิดมาโดนผอบตีบ้าง วิ่งหา ทหารบ้าง..พวกไฟเตอร์จะเปลี่ยนอาชีพยืนมองตาละห้อย
รอดูว่ามันจะมีตัวไหนเดินเซมาโดนตูบ้างหว่า...ฝากผู้มีอำนาจแวะไปดูบ้างน่ะครับ ไม่รู้ว่าผิดกฏข้อไหนมั๊ยแต่มันน่ารำคาญอ่ะคับ อย่าให้ถึงกับแมนแดรกสีเหลืองลงพสุธากัมปนาทเลยคับ woon_555 woon_555

..TEERAK..

มันมาใหม่ เราไปซ้ำอีกที ด้วยอัลตร้าวุ้นที่เหลืออีก 1 woon_555 woon_555

แต่ตอนนี้วุ้นหมดแระ คงต้องรอทางเจ้าของเกมละ จะทำยังไง woon_angry woon_angry

~๐ Ryan ๐~

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

เคยเจอช่วงไปดอร์ปแหวนเหมือนกัน 
บางทีส่วนตัวก็รำคาญเพราะเหมือนตั้งทิ้งระยะดีเลย์
ให้แสงโดนม่อนอย่างทั่วถึง  ทำให้บางครั้งตีไม่ทันค่ะ
ใจจริงก็อยากก็อปเงาเหมือนกัน 5555 (สัญชาติญาณเกรียนสมัยเล่นแร็คจะเริ่มปะทุอีกครั้งแล้ว   g#009)   #038
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

DarkEagle

• DarkEagle
 จัดหนักไปครับ  ผมก็มีก๊อปเงาเยอะแต่ผมไม่อยากทำ อยากให้ทีมงานลงมาจัดการเองมากกว่า ภูติแมพแรกก็เหมือนกัน พวกคลาส 1 เค้าเวลกันก็มีพระยืนแสงออโต้ ยืนซ้อนกัน 2 ตัวด้วยแนะ แต่แจ้งจีนิคกี้ไปจัดการแล้ววันนั้น แต่มาอีกหรือเปล่าไม่รู้น๊ะ  พวกคนจะเวลกันมอนไม่มีให้ตี ติดแสงหมด  อันนี้จะโกรธกันก็ไม่ว่า แต่มันสร้างความเดือดร้อนให้ผู้อื่นโดยไม่น่าทำ  ถ้าเป็นออโต้ฝึกสกิวหรือการงานละก็ผมไม่แจ้งหรอกครับ เข้าใจดี แต่เพื่อการนี้มันไม่ไหว เดือดร้อนคนเวล

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

แมพแรก ยังอยู่นะค่ะ เป็นพระ ญ สองสหาย  g#006
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

InW_Sura

• Jr. Member
  • **
  • ที่ที่เรารักกัน 2011
ชาวบ้านเขาเดือดร้อนกันนะครับ เจ้าตัวมันไม่รู้เรื่องเลยหรือไง ดูข้อความตรงฉายามันแต่ละคนสิ เขียนประมาณว่า ฆ่าผมทำไมผมทำอะไรผิด คือมันโดนฆ่าจนชินล่ะมั้งสงสัย ไม่สะท้าน ต่อให้จีมาก็ทำไมข้าน้อยไม่ได้ g#035

DarkEagle

• DarkEagle
 งานนี้ทางจีเอมทีมงานต้องลงมาจัดหนักเอง หรือไม่ก็ผู้เล่นก๊อปเงาจัดหนักเอา  จีอาสาอย่ายุ่งเกี่ยวดีที่สุด เป็นห่วงสถานะภาพการทำงาน เพราะเดี๋ยวจะจับเอามาเป็นประเด็นว่า จีอาสาลงโทษทำไม ฉํนอยู่จอ ฉันไม่อยากคุยโต้ตอบ อะไรต่างๆนาๆ  ก็เป็นคนดังนิน๊ะ เพราะฉะนั้นต้องให้ทีมงานจัดเองกับสังคมลงโทษไปเองดีที่สุด

ใจผมอยากให้แค่ส่งกลับจุดเซฟและตักเตือนกันก่อน แต่ดูๆไปแล้วเค้าก็ไม่ได้แคร์หรือสนใจอะไรมากมาย ก็ยังกลับมาทำอีก เพราะฉะนั้นจะจัดหนักจัดเบาสถานใดก็เอาตามแต่สมควร ขังคุกไปสัก 24 ชม. ก็ดี 555+

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
woon_angry
ฆ่ามันพวกคนแบบนี้
อยากเล่นเกมแต่ขี้เกียดซะงั้น
อิอิอิ อย่ามาฆ่านู๋นะ
 ถ้านู๋ ออโต้ฝึกคลาส 3 อิอิอิอิ

มารศาสตรา

แปลกนะ ทำไมทีมงาน ไม่รู้จักสร้างตัวละครธรรมดาไปดู แต่ดันเอาตัวละครที่เป็นจีเอ็มชื่อเหลืองไปดู แบบนี้ถึงออโต้ไว้ถ้าอยู่หน้าจอ มันก็รอดสิ ชื่อหราสีเหลืองมาแต่ไกล ตำรวจยังมีนอกเครื่องแบบ แล้วจีเอ็มมีป่ะ หรือว่าเป็นกฎห้ามเอาไว้

DarkEagle

• DarkEagle
      แปลกนะ ทำไมทีมงาน ไม่รู้จักสร้างตัวละครธรรมดาไปดู แต่ดันเอาตัวละครที่เป็นจีเอ็มชื่อเหลืองไปดู แบบนี้ถึงออโต้ไว้ถ้าอยู่หน้าจอ มันก็รอดสิ ชื่อหราสีเหลืองมาแต่ไกล ตำรวจยังมีนอกเครื่องแบบ แล้วจีเอ็มมีป่ะ หรือว่าเป็นกฎห้ามเอาไว้

ตัวชื่อสีเหลืองเค้าพรางไปดูก่อนครับ มองไม่เห็นหรอกทีแรก นอกจากตัวทีมงานจะออกพราง แต่ผมเคยเห็นตัวทีมงานเดินทั้งพรางน๊ะ ผมยังวิ่งตามเลยแต่ไม่ทัน 555+ เซิร์ฟมันกระตุกไรสักอย่าง ผมเห็นคนพรางเฉย