GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บอสที่เอาลงใหม่ชิงสมบัติ ทำไมไม่ขึ้นรูปกล่องครับ

B-MAX

• Jr. Member
  • **

TAMA

• Sr. Member
ทีมงานรบกวนของทราบชื่อบอสตัวดังกล่าว

เพื่อให้ทีมงานดำเนินการตรวจสอบและแก้ไขต่อไปครับ

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ

..TEERAK..

ทีมงานรบกวนของทราบชื่อบอสตัวดังกล่าว

เพื่อให้ทีมงานดำเนินการตรวจสอบและแก้ไขต่อไปครับ
ตอบให้ครับ เกลซเซอร์มังกรน้ำแข็งผู้ดุร้าย
มินิบอสอีก 2 ตัว เพนกวินจักรพรรดิ์ กับ แรบบี้ ก็เหมือนกัน ชิงไม่ขึ้นรูปกล่อง
มีคนแจ้งไปตั้งแต่แรกๆละ แต่ตอบกลับมาว่าปกติ กี่เดือนเข้าไปละนั่น

TAMA

ขอบคุณมากๆ นะครับ ที่แจ้งเรื่องเข้ามา

ทีมงานจะส่งเรื่องให้กับฝ่ายที่เกี่ยวข้อง เพื่อดำเนินการตรวจสอบและแก้ไขต่อไปครับ

ทีที้

เท่าที่ ทดสอบมา และถามเพื่อนๆ  ยังไม่เคยเห็นคัยชิง  มินิ กระต่ายติดสักที

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

เท่าที่ ทดสอบมา และถามเพื่อนๆ  ยังไม่เคยเห็นคัยชิง  มินิ กระต่ายติดสักที

ชิงไม่ได้เหมือนกันค่ะ  น่าจะเป็นแบบนกจุ๊ซานต้าอะไรประมาณนี้มั้ง ดอร์ปได้อย่างเดียว
ขนาดทดสอบที่เซิร์ฟนรกตอนเปิดดอร์ปยังชิงไม่ได้เลย  5555  g#004
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

DarkEagle

• DarkEagle

อ่าวเหรอครับ แต่ผมเองก็ไม่เคยชิงจากมอนพวกที่ไม่มีเอฟเฟคได้เหมือนกันน๊ะ แต่จำได้ว่าที่บอร์ดเก่าเคยมีคนถาม ทีมงานออกมาบอกว่าเป็นแค่การไม่แสดงผลเอฟเฟคชิง แต่ยังชิงได้  แล้วตกลงมันยังไงกันแน่  อย่างนี้ต้องขอข้อมูลจริงเสียหน่อยแล้วว่าตกลงมันชิงได้หรือไม่ได้  อุ๊บอิ๋บ งุมงิ๋บ กันจัง คนเล่นก็งมกันเข้าไปเถอะ

..TEERAK..

และที่แปลกอีกอย่างสำหรับ มินิกระต่าย หมวกหูกระต่าย กะหมวกแรบบี้ มันดรอปเข้าตัว เอ่องงดีแหะ ยังไงนิ woon_huh

DEK-D-E-E

• **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar

B-MAX

• **

อ่าวเหรอครับ แต่ผมเองก็ไม่เคยชิงจากมอนพวกที่ไม่มีเอฟเฟคได้เหมือนกันน๊ะ แต่จำได้ว่าที่บอร์ดเก่าเคยมีคนถาม ทีมงานออกมาบอกว่าเป็นแค่การไม่แสดงผลเอฟเฟคชิง แต่ยังชิงได้  แล้วตกลงมันยังไงกันแน่  อย่างนี้ต้องขอข้อมูลจริงเสียหน่อยแล้วว่าตกลงมันชิงได้หรือไม่ได้  อุ๊บอิ๋บ งุมงิ๋บ กันจัง คนเล่นก็งมกันเข้าไปเถอะ

[/quote]เกลซเซอร์มังกรน้ำแข็งผู้ดุร้าย
 เทอร์ทอยซ์ มังกรจ้าวผลึก เพนกวินจักรพรรดิ์ กับ แรบบี้ ทั้งหมดนี้ชิงไม่ขึ้นรูปกล่อง
แต่พอผมไปชิงตัวอื่นก็เห็นขึ้นรูปอยู่น่ะ คิดว่าคนอื่นชิงตัดหน้าไปแล้ว แต่มาล้มทิ้งรอมันเกิดใหม่แล้วไปชิงก็ไม่เห็นขึ้นรูปกล่อง ก็คิดว่าเราชิงได้แต่ไม่ได้ของแน่ๆ
[/quote]