GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปัจจุบัน ผงตะโก้ S ได้จากกิจกรรมไรบ้าง ?+คำถามอื่นๆ

monitac

• Newbie
  • *
เพิ่งกลับมาเล่นใหม่ หลังจากเลิกมานาน ปัจจุบันเราจะหาผงตะโก้ S ได้จากไหนบ้างครับ

กิจกรรม มหาศึกพิชิตกองทัพอมตะ เดี้ยวนี้ยังมีอยู่ไหม
ที่ให้วิ่งหายุพิน แล้วจะมีกระบือเกิดในแมพด้วย ผมลองเข้าเกมไปดูหาไม่เจอ
ถ้ายังมีอยู่ เริ่มเล่นกิจกรรม วันไหน เวลาไหนครับในปัจจุบัน

monitac

• Newbie
  • *
คำถามอีกข้อครับ
วิธีหาเงินในปัจจุบัน ใช้วิธิไหนบ้างครับ สมัยผมเล่นจะหาศิลาไร้น้ำหนักขาย
สมัยนี้มีวิธีไหนบ้าง  woon_huh

Bio

• Newbie
  • *
ต้องรอกิจกรรมวันสำคัญต่างๆครับจะมีพวกของรางวัลกระจาดตะโก้S

monitac

• Newbie
  • *