GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

งงกับสกิลหอก99ของพาลาดินคับ

as1df2gh3

• Newbie
  • *
ผมไม่เข้าใจว่าสกิลหอก99ของพาลาดินจุ6ทำไมบางทีมันไม่คริครับเพราะสกิลมันก็บอกว่าลดค่าเกราะเเละหลบคูต่อสู้เหลือ0เเละมีโอกาศคริ999หน่วยเเต่มาเล่นจริงวืดโอเคครับหลบไร้ลักษณ์ลักษณ์ไม่ว่ากันเเต่เรื่องครินี่ยังไงครับบางคนบอกทำอัตตราคริให้สูงๆก็พ้นจากสกิลหอก99เเต่จะทำให้สูงยังไงมันก็ไม่เท่า999หน่วยใช่ป่ะครับมีใครทำอัตตราคริได้เย่อะกว่า999หน่วยหรอจีเเม่งมั่วละใครบอกพาลาดินเกรียนครับทุกวันนี้เจอเผ่ายังต้องมุดหัวเจอพวกสายหนาเลือดเด้งไวๆก็หมดหนทางสู้เล่นปลดกะไม่ทันกินหรอกคับลองเล่นดูคับงบเย่อะมากคับพาลาดินเเต่ทำไมได้เเค่นี้โดดไม่ใช่ท่าที่น่ากลัวเลยเมื่อเจอสายหนากะเลือดเย่อะ+เด้งไววืดก็มีของนี่ไม่ต้องเเหวนก็1000m+ละคับ= = woon_angry woon_angry woon_angry

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
สกิลที่มีเขียนว่า "ใช้ทักษะติดตัว: ไม่ได้" จะไม่ได้รับผลของสกิลหอก 99 ฮะ -3-