GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องระบบ เมื่อตัวละครได้ทำการโจมตี มอนสเตอร์ หรือ ตัวละครอื่น จะมีระบบนับเวลา

naytom007

• Newbie
  • *
3. เพิ่มระบบ "เมื่อตัวละครได้ทำการโจมตี มอนสเตอร์ หรือ ตัวละครอื่น จะมีระบบนับเวลา 10 วินาที ในช่วงเวลานี้หากตัวละครของผู้เล่นได้ปิดเกมออกไป ตัวละครนั้นจะยังคงค้างอยู่ในเกมเป็นเวลาเท่ากับที่เหลืออยู่"
  woon_huh ระบบนี้เอาออกได้ใหม่ครับ มันเป็นปัญหามาก วันนี้ตีบอส บอสก็ติดอยู่แต่เซิฟดันตัดออกจากระบบ แต่พอจะล็อคอิน กลับล็อคอินไม่ได้ เพราะบอสติดอยู่ จึงทำให้ตัวออนค้างอยู่แต่ล็อคอินเข้าไปไม่ได้ ไม่ใช่ 10 วินะที่ออนไม่ได้ นานเติบทีเดียว แต่พอบอสตายระบบจึงตัด จึงล็อคอินได้ ไม่รู้คนอื่นเป็นเหมือนกันรึป่าว บั๊ครึป่าวรบกวนตรวจสอบด้วยนะครับ ถ้าตั้งใจให้เป็นแบบนี้ ผมว่าเอาออกเถอะครับ มันเสียอรรถรสในการเล่นเกมส์มาก เว่าแล้วสูญ  woon_angry

GameNoob

• Jr. Member
  • **
  • เงียบไว้อย่าส่งเสียง อิอิ
เหตุอันเนื่องมาจาก เจ้าสังเวียนใส่เทพนักสู้แล้ววาปครับ มีคนร้องเยอะ จำเป็นต้องปรับระบบนี้มั้งครัช ดราม่าเยอะชิ บ เกมส์นี้
Thx---> คนกาก ก็อยู่ส่วนกาก เกมส์นี้ ดี้ ดี <3 <3 <3