GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่วยทีจ้าา =3= อยากให้แก้ปรับนิดนึงครับบ เซงมากก

.ZelfGuard.

• Newbie
  • *
 woon_angry ด้วยสกิลของเซนจุเรี่ยน สกิลพลสุ่มยิง พอใช้สกิลแร้ววาปไปหาเพื่อน มันยังติดสกิลอยู่ทำให้ไม่สามารถืำอะไรได้เลยจ้าา .. มันขึ้นนาฬิกาทรายตลอด หรือว่ามีทางแก้แร้วผมม่ายรู้ก้ออยากให้แนะนำหน่อยย โดนเรียกไปหาเพื่อนตอนใช้สกิลพลสุ่มยิงปุ้ปต้องเข้าใหม่อย่างเดียวฮ้ะ  =3= g#027

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
จะตรวจสอบให้นะครับ แต่จะช้าซักนิดนึงครับคงต้องรอหลังสงกรานต์ครับ g#019
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

.ZelfGuard.

• Newbie
  • *
 woon_555 g#013 ขอบคุณมากครับ 55555+ ผมขอไม่รีรอๆไปเปียกก่อนน้ะครับ ... ขอบคุณที่มาตอบครับ